ผลิตภัณฑ์
ไฟ LED ทำงานแบบพกพาไร้สายแบบชาร์จได้
1. Die-Casting Aluminium Housing ฟังก์ชั่นกันน้ำกันกระแทกได้ดีขึ้น
2. ใช้ชิป Epistar หรือ CREE LED พลังงานสูง ให้แสงสว่างที่สว่างสูงเป็นพิเศษ
3. การออกแบบที่เหมาะสมในการกำจัดความร้อน
4. ระบบไฟปิดสนิท 100% ทนต่อความชื้น สิ่งสกปรกและฝุ่นละออง กันน้ำ กันฝุ่น กันสั่นสะเทือน
5. อายุการใช้งานยาวนาน: อายุการใช้งานมากกว่า 50,000 ชั่วโมง
6. ลำแสงเฉพาะจุด ลำแสงน้ำท่วม พร้อมใช้งาน
7. การรับรู้แสง: แสงที่นุ่มนวลขึ้นเพื่อป้องกันแสงสะท้อน
8. กันน้ำและป้องกันการกัดกร่อน: สามารถอยู่ท่ามกลางสายฝนหรือสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
9. มีกำลังไฟและขนาดต่างกัน 9w / 15w / 27w มีให้เลือกทั้งสองแบบ
ไฟ LED ทำงานแบบพกพาไร้สายแบบชาร์จได้

คุณสมบัติ:
1. Die-Casting Aluminium Housing ฟังก์ชั่นกันน้ำกันกระแทกได้ดีขึ้น
2. ใช้ชิป Epistar หรือ CREE LED พลังงานสูง ให้แสงสว่างที่สว่างสูงเป็นพิเศษ
3. การออกแบบที่เหมาะสมในการกำจัดความร้อน
4. ระบบไฟปิดสนิท 100% ทนต่อความชื้น สิ่งสกปรกและฝุ่นละออง กันน้ำ กันฝุ่น กันสั่นสะเทือน
5. อายุการใช้งานยาวนาน: อายุการใช้งานมากกว่า 50,000 ชั่วโมง
6. ลำแสงเฉพาะจุด ลำแสงน้ำท่วม พร้อมใช้งาน
7. การรับรู้แสง: แสงที่นุ่มนวลขึ้นเพื่อป้องกันแสงสะท้อน
8. กันน้ำและป้องกันการกัดกร่อน: สามารถอยู่ท่ามกลางสายฝนหรือสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
9. มีกำลังไฟและขนาดต่างกัน 9w / 15w / 27w มีให้เลือกทั้งสองแบบ
ข้อมูลจำเพาะ:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไฟ LED ทำงานแบบพกพาไร้สายแบบชาร์จได้ |
| แบบอย่าง | BW-RP01 |
| แบตเตอรี่ | 7.4V 10000mah 18650 Li-ion battery |
| ความจุ | 12000mAh |
| กระแสไฟขาเข้าภายนอก: | 5 ± 0.2 / 2000±50MA |
| ชาร์จแรงดัน/กระแส | 12±0.1 / 2000 ±50MA |
| นำพลังงาน | 27W |
| ปล่อยเวลา | 16H |
| ลูเมน | 700lm (ความสว่างปกติ) -1700lm (ความสว่างสูง) |
| ชิปป้องกันอัจฉริยะ | การชาร์จเกิน / การคายประจุเกิน / ไฟฟ้าลัดวงจร / การป้องกัน |
| กันน้ำ | IP65 |
| น้ำหนัก | 1.4g |
| ใบรับรอง | CE, EMC, FCC, RoHS |
| การรับประกัน | 3 ปี |
รายละเอียดเพิ่มเติม:
ไฟ LED ทำงานแบบพกพาไร้สายแบบชาร์จได้







คำถามที่พบบ่อย:
1 คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้าหรือไม่?
--เราเป็นผู้ผลิตแบบพกพานำแสงทำงานไร้สายแบบชาร์จไฟได้,ไฟเตือนมานานกว่า15ปี!
2 ฉันจะได้รับรายการราคาของคุณได้อย่างไร
--ส่งคำถามมาให้เราและบอกสิ่งที่คุณต้องการ ฝ่ายขายของเราจะตอบกลับคุณภายใน 6 ชั่วโมง
3 ฉันสามารถหาตัวอย่างเพื่อตรวจสอบคุณภาพก่อนสั่งซื้อจำนวนมากได้หรือไม่?
--ใช่ คุณทำได้ ยินดีต้อนรับสู่การสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อตรวจสอบคุณภาพของเรา ฉันเชื่อว่าผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงของเราจะนำคำสั่งซื้อเพิ่มเติมสำหรับคุณจากลูกค้าของคุณ!
4,การรับประกันใดๆสำหรับผลิตภัณฑ์ของคุณแบบพกพานำแสงทำงานไร้สายแบบชาร์จไฟ?
--วัฒนธรรมของบริษัท' คือ"คุณภาพคือวัฒนธรรมของเรา!"
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราพร้อมการรับประกัน 1 ปี ไม่ต้องกังวลกับบริการหลังการขาย เราจะคอยช่วยเหลือธุรกิจของคุณเสมอ!
5,การรับรองใดๆสำหรับผลิตภัณฑ์ของคุณ?
--ของเราแบบพกพาไฟledทำงานผลิตภัณฑ์ไร้สายแบบชาร์จไฟสามารถผ่านCE, ROHS,ฯลฯรับรองเพื่อให้สามารถขายไปทั่วโลกได้อย่างปลอดภัย!
6,วิธีการเกี่ยวกับเวลาการส่งมอบแบบพกพานำแสงทำงานไร้สายแบบชาร์จไฟได้?
--โดยปกติสำหรับการสั่งซื้อตัวอย่าง3-8วันหรือเพื่อมวล15-25วัน
7 คุณสนับสนุนบริการ OEM / ODM หรือไม่?
--ใช่ เราสนับสนุน เรามีประสบการณ์ R&D ทีม ดังนั้นยินดีต้อนรับสู่การสั่งซื้อ OEM/ODM ให้เรา
8 ในที่สุด เกี่ยวกับเงื่อนไขการชำระเงิน มีวิธีใดที่สะดวกและปลอดภัยสำหรับผู้ซื้อของเราหรือไม่
-- เรามี paypal, alibaba pay, T/T, WU เงื่อนไขการชำระเงิน ตัวเลือก ทำธุรกิจกับเรา เงินของคุณจะปลอดภัย ธุรกิจของคุณจะปลอดภัย!
ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟ led ทำงานแบบพกพาไร้สายชาร์จ จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี












