ผลิตภัณฑ์
ไฟทำงานแบบใช้แบตเตอรี่
1. ไฟ LED ทำงานแบบใช้แบตเตอรี่พร้อมฐานแม่เหล็ก
2. กันน้ำ: ไฟน้ำท่วมใช้การออกแบบป้องกันการตกและกันน้ำ IP65 Waterproof ทำให้ไฟทำงานสามารถทำงานได้ในสภาพอากาศเลวร้าย เหมาะสำหรับการซ่อมรถ แคมป์ปิ้ง ตกปลา ไฟฉุกเฉิน...
3. ฟังก์ชั่น SOS: ไฟสปอร์ตไลท์พร้อมไฟ LED รักษาความปลอดภัยแบบกระพริบสีน้ำเงินและสีแดง ซึ่งเป็นอุปกรณ์ที่มีประโยชน์ที่สุดสำหรับเหตุฉุกเฉินริมถนนหรือส่ง SOS เมื่อต้องการความช่วยเหลือในป่า
4. การชาร์จ USB: ไฟทำงานแบบชาร์จไฟได้ของเราในตัวแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 18650 ช่วยให้ชาร์จ USB ได้อย่างรวดเร็วและสะดวก ประหยัดปัญหาจากการเปลี่ยนแบตเตอรี่บ่อยครั้ง
ไฟทำงานแบบใช้แบตเตอรี่

คุณสมบัติ ---->ไฟทำงานที่ใช้แบตเตอรี่
1. ไฟ LED ทำงานแบบใช้แบตเตอรี่พร้อมฐานแม่เหล็ก
2. กันน้ำ: ไฟน้ำท่วมใช้การออกแบบป้องกันการตกและกันน้ำ เหมาะสำหรับการซ่อมรถ แคมป์ปิ้ง ตกปลา ไฟฉุกเฉิน...
3. ฟังก์ชั่น SOS: ไฟสปอร์ตไลท์พร้อมไฟ LED รักษาความปลอดภัยแบบกระพริบสีน้ำเงินและสีแดง ซึ่งเป็นอุปกรณ์ที่มีประโยชน์ที่สุดสำหรับเหตุฉุกเฉินริมถนนหรือส่ง SOS เมื่อต้องการความช่วยเหลือในป่า
4. การชาร์จ USB: ไฟทำงานแบบชาร์จไฟได้ของเราในตัวแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 18650 ช่วยให้ชาร์จ USB ได้อย่างรวดเร็วและสะดวก ประหยัดปัญหาจากการเปลี่ยนแบตเตอรี่บ่อยครั้ง
ข้อมูลจำเพาะ:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไฟทำงานแบบใช้แบตเตอรี่ |
| แบบอย่าง | BW-RP01 |
| แบตเตอรี่ | 7.4V 10000mah 18650 Li-ion battery |
| ความจุ | 12000mAh |
| กระแสไฟขาเข้าภายนอก: | 5 ± 0.2 / 2000±50MA |
| ชาร์จแรงดัน/กระแส | 12±0.1 / 2000 ±50MA |
| นำพลังงาน | 27W |
| ปล่อยเวลา | 16H |
| ลูเมน | 700lm (ความสว่างปกติ) -1700lm (ความสว่างสูง) |
| ชิปป้องกันอัจฉริยะ | การชาร์จเกิน / การคายประจุเกิน / ไฟฟ้าลัดวงจร / การป้องกัน |
| กันน้ำ | IP65 |
| น้ำหนัก | 1.4g |
| ใบรับรอง | CE, EMC, FCC, RoHS |
| การรับประกัน | 5 ปี |
รายละเอียดเพิ่มเติม:







คำถามที่พบบ่อย:
เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
1. Q: ระยะเวลาในการผลิตคือเท่าไร?
ตอบ: โดยทั่วไปเราจัดส่งตัวอย่างและสินค้าในคลังภายใน 5 วันหลังจากที่เรายืนยันคำสั่งซื้อ สำหรับการผลิตจำนวนมาก เวลานำคือ 14-30 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำขึ้นอยู่กับปริมาณของใบสั่ง
2. ถาม: ขั้นต่ำคืออะไร?
ตอบ: เรายินดีที่จะยอมรับคำขอตัวอย่างและคำสั่งซื้อขนาดเล็กสำหรับความร่วมมือครั้งแรกของเรา
3. ถาม: เงื่อนไขการชำระเงินของคุณสำหรับไฟทำงานที่ใช้พลังงานจากแบตเตอรี่คืออะไร?
A :T/T 30% เป็นเงินมัดจำ และ 70% ก่อนส่งมอบ เรา'จะแสดงรูปถ่ายของผลิตภัณฑ์และแพ็คเกจก่อนที่คุณจะชำระยอดคงเหลือ
4. ถาม: ข้อกำหนดในการบรรจุของคุณคืออะไร?
ตอบ: โดยทั่วไป เราแพ็คสินค้าในกล่องสีขาวที่เป็นกลางและกล่องสีน้ำตาล หากคุณมีสิทธิบัตรที่จดทะเบียนถูกต้องตามกฎหมาย เราสามารถบรรจุสินค้าในกล่องที่มีตราสินค้าของคุณหลังจากได้รับจดหมายอนุมัติจากคุณ
5. Q : การรับประกันไฟ LED คืออะไร?
A : เราให้การรับประกัน 5 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์จำนวนมาก ความพึงพอใจของลูกค้าคือสิ่งที่เราให้ความสำคัญ นโยบายการรับประกันของเรามีมากกว่าคู่แข่ง และเป็นหนึ่งในเหตุผลที่ดีที่สุดในการทำธุรกิจกับเรา
ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟทำงานแบตเตอรี่ จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี











