ผลิตภัณฑ์
ไฟถนน LED 150W ประสิทธิภาพสูง
ประสิทธิภาพแสงสูงถึง 150LM/W
แหล่งกำเนิดแสง SMD 5050 สว่างสูง LM-80 รายงาน
ตัวอลูมิเนียมหล่อ, ภาพวาดป้องกันการกัดกร่อน, ป้องกันไต้ฝุ่น
กันน้ำ IP66 สำหรับการใช้งานกลางแจ้ง
ทนต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ และป้องกันฟ้าผ่า
ใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับถนน ทางด่วน สวนสาธารณะ พลาซ่า และวิลล่า
การแนะนำสินค้า:

คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์:
ประสิทธิภาพสูง Philips Power ในตัว
ประสิทธิภาพแสงสูงถึง 150LM/W
แหล่งกำเนิดแสง SMD 5050 สว่างสูง รายงาน LM-80 และไฟล์ .ies พร้อมแล้ว
ตัวอลูมิเนียมหล่อ, ภาพวาดป้องกันการกัดกร่อน, ป้องกันไต้ฝุ่น
กันน้ำ IP66 สำหรับการใช้งานกลางแจ้ง
ทนต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ และป้องกันฟ้าผ่า
ใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับถนน ทางด่วน สวนสาธารณะ พลาซ่า และวิลล่า
รายละเอียดสินค้า:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไฟถนน LED 150W |
| ชิป LED | SMD 5050 (ประสิทธิภาพสูง) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-264V 50/60Hz |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 2,500LM |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง | 150LM/W |
| อุณหภูมิสี | 3000K - 6500K |
| IP เรท | IP66 |
| ตัวประกอบกำลัง | > 0.95 |
| วัสดุของร่างกาย | อลูมิเนียม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 องศา - บวก 60 องศา |
| ขนาดตัว | 530 x 265 x 80MM |
| ขนาดบ้านแบตเตอรี่ | 220 x 120 x 55MM |
| ขนาดกล่องหลัก | 565 x 325 x 140MM |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ใบรับรอง | ISO9001, CE, RoHs, IP66 |
| แอปพลิเคชั่น | ถนน ทางด่วน สวนสาธารณะ พลาซ่า และวิลล่า |
รายละเอียดเพิ่มเติม:
รายละเอียดสินค้าของไฟถนน LED 150W:
ไฟถนน LED 150W สามารถเปิดโดยอัตโนมัติในเวลาพลบค่ำและปิดในตอนเช้าโดยไม่ต้องพลิกสวิตช์ ตาแมวยังสามารถถูกแทนที่ด้วยฝาครอบ shorting หากไม่ต้องการ
ประหยัดพลังงาน 80 เปอร์เซ็นต์และการเปลี่ยนที่สมบูรณ์แบบ: ไฟถนน LED 150W นี้จะช่วยให้คุณประหยัดค่าไฟฟ้าได้มากกว่า 80 เปอร์เซ็นต์
ความสว่างสูงและทนต่อทุกสภาพอากาศ: ไฟถนน LED 150w นี้มาพร้อมกับไฟ LED CREE, เอาต์พุต 22,500 ลูเมน, 5000-เคลวินเดย์ไลท์ไวท์, อุปกรณ์ป้องกันน้ำ IP65 ระดับมืออาชีพ, เหมาะอย่างยิ่งกับความสว่างและสีของถนนส่องสว่าง, ทางด่วนถนน, พลาซ่าวิลล่า สามารถใช้ได้ในช่วงอุณหภูมิกว้าง (-4 บวก 104F)
ความทนทานและติดตั้งง่าย: ไฟถนน LED 150w นี้ทำจากอลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปพร้อมการออกแบบพีซีซึ่งมีความทนทานและเชื่อถือได้มากขึ้น ติดตั้งง่ายด้วยขายึดแบบปรับได้ที่ออกแบบมาให้พอดีกับเสาทรงกลมมาตรฐาน
50,000 HOURS LONG LASTING & 3 YEARS WARRANTY: ลดความถี่ของการเปลี่ยนหลอดไฟเนื่องจากประสิทธิภาพการทำงานที่ยาวนานเป็นพิเศษด้วยอายุการใช้งานมากกว่า 50,000 ชั่วโมง โดยอิงจากการใช้งานเฉลี่ย 3 ปี .




ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟถนน led 150w ประสิทธิภาพสูง จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี









