ผลิตภัณฑ์
ไฟถนน Led 50W
แหล่งกำเนิดแสง SMD 5050 สว่างสูง
ตัวอลูมิเนียมหล่อ, ภาพวาดป้องกันการกัดกร่อน, ป้องกันไต้ฝุ่น
กันน้ำ IP65 สำหรับการใช้งานกลางแจ้ง
ทนต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ และป้องกันฟ้าผ่า
การแนะนำสินค้า:

คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์:
ชุดไฟถนน LED สว่างสูง 6500 ลูเมนสำหรับสนามหลังบ้าน สวน โรงรถ สนามเด็กเล่น ที่จอดรถ
ประสิทธิภาพแสงสูงถึง 130LM/W
แหล่งกำเนิดแสง SMD 5050 สว่างสูง
ตัวอลูมิเนียมหล่อ, ภาพวาดป้องกันการกัดกร่อน, ป้องกันไต้ฝุ่น
กันน้ำ IP65 สำหรับการใช้งานกลางแจ้ง
ทนต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ และป้องกันฟ้าผ่า
รายละเอียดสินค้า:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไฟถนน LED 50W |
| กำลังวัตต์ | 50 วัตต์ |
| ชิป LED | SMD 5050 (ประสิทธิภาพสูง) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-265V |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 6500LM |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง | 130LM/W |
| อุณหภูมิสี | 3000K - 6500K |
| IP เรท | IP65 |
| ตัวประกอบกำลัง | > 0.95 |
| วัสดุของร่างกาย | อลูมิเนียมหล่อ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 องศา - บวก 60 องศา |
| ขนาดตัว | 380 x 380 x 428MM |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ใบรับรอง | ISO9001, CE, RoHs, IP66 |
| แอปพลิเคชั่น | สนามหลังบ้าน, สวน, โรงรถ, สนามเด็กเล่น, ลานจอดรถ |
รายละเอียดเพิ่มเติม:
ความสว่างเพียงพอ
ความสว่างของไฟถนน Led 50W สูงถึง 6500lm ตรงตามความต้องการของคุณ ไม่มีเงา วิงเวียนศีรษะ ให้แสงสว่างที่ยอดเยี่ยม
IP65 กันน้ำ
ระดับ IP65 ทำให้เชื่อถือได้ในทุกสภาพอากาศสำหรับการใช้งานกลางแจ้ง ประหยัดกว่า 85 เปอร์เซ็นต์ในค่าไฟฟ้าของคุณ
ทนทาน
ด้วยตัวเรือนอะลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมด โคมไฟสำหรับน้ำท่วมนี้มีการกระจายความร้อนที่ดีเยี่ยม ซึ่งช่วยยืดอายุการใช้งานได้อย่างมีประสิทธิภาพ
ประหยัด 80 เปอร์เซ็นต์สำหรับค่าไฟฟ้าแสงสว่าง อายุการใช้งานสูงสุด 50000 ชั่วโมง





ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟถนน led 50w, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ราคาถูก, ขาย, มีสินค้า, ตัวอย่างฟรี








