ผลิตภัณฑ์

ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กำลังสูง
การออกแบบรวมแสงและแผงโซลาร์เซลล์
แผงเซลล์แสงอาทิตย์โพลีซิลิคอน
เปิดอัตโนมัติเมื่อมืด
การตรวจจับการเคลื่อนไหวของเรดาร์

รายละเอียดสินค้า
- การออกแบบรวมแสงและแผงโซลาร์เซลล์
- แผงเซลล์แสงอาทิตย์โพลีซิลิคอน
- เปิดอัตโนมัติเมื่อมืด
- การตรวจจับการเคลื่อนไหวของเรดาร์
- สว่างเป็นพิเศษพร้อมพื้นที่ส่องสว่างกว้าง ความจุแบตเตอรี่ขนาดใหญ่
| อุณหภูมิสี (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ(lm/w) | 140LM/W |
| พลัง | 50W/80W/100W/ 120W/150W/200W |
| กันน้ำ | IP66 กันน้ำ |
| ชิป LED | 2835 LED, Epistar, Bridgelux, ซัมซุง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์พร้อมเลนส์ PC |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50000 |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์ | เซลล์โมโนคริสตัลไลน์ซิลิคอน |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 12V |
| พี.เอฟ | 0.9 |
รายละเอียดภาพเพิ่มเติม


แอปพลิเคชัน


ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์เป็นโคมไฟที่ใช้แผงโซลาร์เซลล์เพื่อควบคุมพลังงานแสงอาทิตย์ในระหว่างวันและแปลงเป็นพลังงานไฟฟ้าซึ่งจะเก็บไว้ในแบตเตอรี่ พลังงานที่เก็บไว้นี้ใช้เพื่อจ่ายไฟให้กับไฟ LED ในเวลากลางคืน ทำให้เป็นทางเลือกที่ยั่งยืนและเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมสำหรับไฟกลางแจ้ง ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ LED ติดตั้งง่ายและใช้งานได้หลากหลาย เช่น ที่อยู่อาศัย พื้นที่เชิงพาณิชย์ และอุตสาหกรรม ทั้งยังประหยัดพลังงานและคุ้มค่าเนื่องจากไม่ต้องเสียค่าไฟฟ้าเพิ่มเติม นอกจากนี้ ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ยังให้ความสว่างที่ดีขึ้น อายุการใช้งานยาวนานขึ้น และลดค่าบำรุงรักษาเมื่อเทียบกับไฟถนนแบบดั้งเดิม
ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ led พลังงานสูง จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี

