ผลิตภัณฑ์
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 1,000w
การออกแบบบูรณาการแสงและแผงโซลาร์เซลล์
แผงโซลาร์เซลล์โพลีซิลิคอน
เปิดอัตโนมัติเมื่อมืด
การตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยเรดาร์
ส่งคำถาม
การแนะนำสินค้า

รายละเอียดสินค้า
- การออกแบบบูรณาการแสงและแผงโซลาร์เซลล์
- แผงโซลาร์เซลล์โพลีซิลิคอน
- เปิดอัตโนมัติเมื่อมืด
- การตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยเรดาร์
- สว่างเป็นพิเศษ-พร้อมพื้นที่ส่องสว่างกว้าง ความจุแบตเตอรี่ขนาดใหญ่
- กันน้ำ IP66
- การควบคุมแสงอัจฉริยะ (พร้อมการตรวจจับแสงและการเคลื่อนไหว)
- คงความสว่างไว้เต็มที่หรือต่ำ
| อุณหภูมิสี (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w) | 140 ลิตร/วัตต์ |
| พลัง | 200W/500W/800W/1000W |
| กันน้ำ | IP66 กันน้ำ |
| ชิปแอลอีดี | 2835 LED, เอพิสตาร์, บริดจ์ลักซ์, ซัมซุง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ + เลนส์ PC |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50000 |
| แผงโซลาร์เซลล์ | เซลล์ซิลิคอนโมโนคริสตัลไลน์ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 12V |
| พีเอฟ | 0.9 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| เวลาชาร์จ | 7 ชม |
| เวลาคายประจุ | รุ่นประหยัด : 3-5 วันฝนตก |
| โหมดการทำงาน | เซ็นเซอร์พีไออาร์ |
รายละเอียดภาพเพิ่มเติม


แอปพลิเคชัน


คำถามที่พบบ่อย
Q1: คุณผลิตอะไรเป็นหลัก?
เราหลักผลิตไฟถนน LED, ไฟน้ำท่วม LED, ไฟอ่าวสูง LED รวมถึงระบบสุริยะและยังยอมรับการปรับแต่งและสินค้าทั้งหมดทำจากอลูมิเนียม
Q2: แล้วขั้นต่ำล่ะ?
ขั้นต่ำ 1 ชิ้น เราจะให้ประสบการณ์ที่ดีที่สุดแก่คุณไม่ว่าคุณจะต้องการซื้อสินค้าจำนวนเท่าใด
ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 1,000w จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี
ถัดไป:
ไฟถนน LED สีดำ 5000K
ส่งคำถาม












