ผลิตภัณฑ์

โคมไฟน้ําท่วม LED ในไฟสนามกีฬา
หมายถึงดีไดร์เวอร์และฟิลิปส์นําชิปรับประกัน 5 ปี
การออกแบบสิทธิบัตรร้อนขาย165lm/wลูเมนสูง
แรงดันไฟฟ้าเกิน 300v ตัดออก / การป้องกันวงจรสั้นและเปิดแยกการป้องกันไฟกระชาก
การป้องกันไฟกระชาก: สูงสุด 10 ถึง 12kv
แนะนําผลิตภัณฑ์:

คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์:
การออกแบบเลนส์แบบแยกส่วนซ่อมแซมได้ง่าย
แอนตี้- แสงสะท้อน, ที่อยู่อาศัยที่สวยงาม
ชนิดของมุมลําแสง, น้ําหนักเบาที่มีอ่างความร้อนที่ดี
นําไฟน้ําท่วมกลางแจ้งมีความหลากหลายของวิธีการติดตั้ง, แท่งสามารถกําหนดก้าน, และมุมสามารถปรับของ
วัสดุอลูมิเนียมบริสุทธิ์ป้องกันสนิม
การใช้พลังงานน้อยกว่า 200% กว่าหลอดฮาโลเจนแบบดั้งเดิม, วัตต์น้อยต้องใช้ไฟน้ําท่วมสนามกีฬานําถึง170lm/w
ข้อมูลจําเพาะของผลิตภัณฑ์:
| แบบ: | BW-SG-800W |
| ลูเมนส์ต่อวัตต์: | 165 ลูเมนต่อวัตต์ |
| วัตต์: | 120w~1500wใช้ได้ |
| ความต่างศักย์: | AC90-305V |
| ความถี่: | 50-60 เฮิรตซ์ |
| ปัจจัยอํานาจ: | >0.90 น. |
| CCT: | 3000 ~ 6500K |
| THD: | สูงสุด 10% |
| เวลาชีวิต: | >50,000 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
| CRI: | >80 |
| มุมลําแสง: | 30°/60°/90°/70*140 |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล: | –30 ~ 55 °C |
| การจัดอันดับ IP: | ไอพี 67 |
| หรี่แสงได้: | |ตัด 0-10V หรือเฟส ต้าหลี่ ออปเมชั่น |
| ที่อยู่อาศัย: | สีดําเสร็จ/อลูมิเนียม- หล่อ- หล่อที่อยู่อาศัย |
| ติด ตั้ง: | ตะขอเสา / ขายึดตา (มาตรฐาน), ขายึดจี้, ติดพื้นผิว |
| ขนาดผลิตภัณฑ์: | 750 * 467 * 348 มม |
| น้ําหนักสุทธิ: | 20.5 กก |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 780 * 480 * 120 มม |
| ปริมาณ/กล่อง: | 1ชิ้น/กล่อง |
| น้ำหนัก สุทธิ: | 22.5 กก |
| รับประกัน: | 5 ปี |
| คนขับรถ: | หมายถึงดีหรือ CE ไดร์เวอร์ตัวเลือก |
รายละเอียดเพิ่มเติม:
ชุดนี้ LED สนามกีฬาน้ําท่วมโคมไฟมีการนําแหล่งกําเนิดแสง Lumileds 5050 และแหล่งจ่ายไฟ UL TUV ให้การรวมกันโฟโตเมตริกที่มีประสิทธิภาพสูง 165lm / w โมดูลหมุนได้ช่วยให้สามารถแพร่กระจายแสงที่กําหนดเองและกําจัดพื้นที่มืด ไฟฟลัดไลท์เวที LED ให้ความสามารถในการตอบสนองการใช้งานพื้นที่ที่ต้องการซึ่งระยะห่างกว้างและความต้องการความสว่างสูง
ขนาดกะทัดรัด แต่ทรงพลังพลังงานสูงระบายอากาศสูงเสาไฟสูงโคมไฟการออกแบบร่างกายช่วยให้มั่นใจได้ถึงการกระจายความร้อนที่ดีมากในขณะที่ยังคงประสิทธิภาพเอาต์พุตลูเมนสูง โคมไฟ LED กําลังสูงที่เหมาะสําหรับการเปลี่ยนหลอดไฟ MH 2000W
เอพิสตาร์, บริดจ์ลักซ์, ฟิลิปส์ ลูมิเลดส์, ออสแรม, ณิชา, ครีแอลอีดีชิพ


นําน้ําท่วมสนามกีฬาแสงการใช้งานทั่วไป:
1. เปลี่ยนหลอดโซเดียมแรงดันสูงแบบดั้งเดิมหรือโคมไฟเมทัลฮาไลด์
2.ใช้กันอย่างแพร่หลายในที่จอดรถแสง, กีฬาสนามกีฬาแสง, ป้ายไฟ, กลางแจ้งและในร่มพื้นที่แสง, คลังสินค้าและพื้นที่รักษาความปลอดภัยฯลฯของ

ป้ายกำกับยอดนิยม: นําไฟน้ําท่วมโคมไฟในสนามกีฬาแสง, ประเทศจีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ที่ดีที่สุด, ราคาถูก, สําหรับการขาย, ในสต็อก, ตัวอย่างฟรี

