ผลิตภัณฑ์
โคมไฟน้ําท่วม LED สําหรับสนามกีฬา
ลูเมนส์: 15600lm
แหล่งกําเนิดแสง: 1440PCS ฟิลิปส์ SMD3030
โวลต์อินพุต: 85-265VAC
คะแนน IP: กันน้ํา IP65
ขนาด: 534 * 430 * 600 มม
CCT (อุณหภูมิสี): 2700-7000k
รับประกัน 5 ปี
มุมลําแสง: 30 ° / 60 ° / 90 °
แนะนําผลิตภัณฑ์:

คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์:
1. การออกแบบโมดูล LED, 100W แต่ละโมดูลจาก 100W ถึง 1200W ตัวเลือกพลังงานหลาย
2.สิทธิบัตรและการออกแบบที่น่าสนใจที่มีความสว่างสูง, 10%น้อยแสงสลายตัวกับใน5ปีของ
3. ใช้ความเย็นปลอมการนําความร้อนสูง 1070 อลูมิเนียมเพื่อผลการกระจายที่ดีที่สุด
4. ใช้ชิปเดิมของ Philips 160lm / W และไดรเวอร์ Meanwell เพื่อให้ประสิทธิภาพที่ดีและอายุการใช้งานยาวนานขึ้น >50000 ชั่วโมง
5. มีเลนส์ออปติคอลหลายตัวมุมลําแสง 30 ° / 60 ° / 90 °
6. เปิด / ปิดทันที, คะแนนกันน้ํา IP67, อุปกรณ์ป้องกันไฟกระชากสูงสุด 12KV
7.น้ําหนักเบาสําหรับการขนส่ง, การออกแบบแสงมืออาชีพ, ง่ายต่อการติดตั้งและการใช้งาน, ปลอดภัยและเชื่อถือได้ของ
8.ชีวิตที่ยาวนานมากช่วยลดความถี่ของหลอดไฟใหม่, การนําความร้อนสูง, การสร้างความร้อนต่ําและไม่มีความเสียหายความร้อนเพื่อให้ได้แสงจอแสดงผลในอุดมคติ, การใช้พลังงานต่ํา, ที่ดีที่สุดสามารถประหยัดพลังงานและค่าใช้จ่ายในการบํารุงรักษาของ
9.เมื่อเทียบกับโคมไฟแบบดั้งเดิมสามารถประหยัดพลังงานได้มากขึ้น200%ของ
10.รับประกัน5ปี, ce, dlcได้รับการอนุมัติของ
ข้อมูลจําเพาะของผลิตภัณฑ์:
| แบบ: | BW-SD2-1200W |
| ลูเมนส์ต่อวัตต์: | 130lm / w |
| วัตต์: | 1200w |
| ความต่างศักย์: | 90-305 VAC, |
| ความถี่: | 50-60 เฮิรตซ์ |
| ปัจจัยอํานาจ: | >0.90 น. |
| อุณหภูมิสี: | 2700 ~ 6500K |
| THD: | สูงสุด 10% |
| เวลาชีวิต: | >50,000 ชั่วโมง |
| ชิปนํา | ฟิลิปส์ SMD3030 ชิ้น 1440 ชิ้น |
| CRI: | >70 |
| มุมลําแสง: | 60°/90°/75*145 |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล: | –30 ~ 55 °C |
| การจัดอันดับ IP: | ไอพี 65 |
| หรี่แสงได้: | |ตัด 0-10V หรือเฟส ต้าหลี่ ออปเมชั่น |
| ที่อยู่อาศัย: | สีเทาเสร็จ/อลูมิเนียมdc12ตายหล่อ+กระจกนิรภัยที่อยู่อาศัย |
| ติด ตั้ง: | ตะขอ/ติดตา( มาตรฐาน), จี้ติด, พื้นผิวติด |
| ขนาดผลิตภัณฑ์: | L765 * W620 * H180 มม |
| น้ําหนักสุทธิ: | 28 กก. |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | L780 * W640 * H150 มม |
| ปริมาณ/กล่อง: | 1ชิ้น/กล่อง |
| น้ำหนัก สุทธิ: | 29 กก. |
| รับประกัน: | 5 ปี |
| คนขับรถ: | หมายถึงดี ELG-200 * 6 |
รายละเอียดเพิ่มเติม:
Benwei เป็นประสบการณ์ 12+ ปีจีนกลางแจ้งนําผู้ผลิตไฟน้ําท่วม,ผลิตช่วงของนําน้ําท่วมไฟสําหรับสนามกีฬากับการรับประกัน5ปีในราคาโรงงานที่ดีที่สุดของ
ไฟ LED ทั้งหมดใช้ Epistar เดิม, Bridgelux, ฟิลิปส์, Osram, Nicha, CREE ชิป LED และ Meanwell หรือไดรเวอร์คุณภาพสูงอื่น ๆ ในราคาโรงงานพร้อมการรับประกัน 5 ปีเราจะช่วยให้คุณชนะได้ดีไฟสนามกลางแจ้งสําหรับโครงการสนามกีฬา, ติดต่อเราสําหรับoemและodmสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมในขณะนี้ที่


การใช้งานทั่วไป:
สนามบินและผ้ากันเปื้อนนําไฟน้ําท่วม, ไฟสนามกีฬา, ไฟที่จอดรถ, ไฟคลังสินค้า
ไฟเครน, ไฟ LED กลางแจ้ง, ไฟ LED น้ําท่วมโรงงาน
ไฟหลังคา, ไฟ LED พอร์ตทะเล, ไฟยิม LED
สนามแบดมินตันไฟ LED,สนามกอล์ฟ 1000W ไฟ LED น้ําท่วม
สนามวอลเลย์บอลไฟ LED น้ําท่วม, ไฟอุตสาหกรรม
ไฟ LED น้ําท่วม 1000W สําหรับไฟทาวเวอร์

ป้ายกำกับยอดนิยม: นําน้ําท่วมโคมไฟสําหรับสนามกีฬาสนาม, ประเทศจีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ที่ดีที่สุด, ราคาถูก, สําหรับการขาย, ในสต็อก, ตัวอย่างฟรี











