ผลิตภัณฑ์
ไฟ LED String ชั่วคราวสำหรับสถานที่ก่อสร้าง
เซินเจิ้น Benwei Lighting Technology Co. , Ltd. เป็นหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ของไฟสายไฟ led ชั่วคราวสำหรับสถานที่ก่อสร้างในประเทศจีนที่ดีที่สุด ยินดีต้อนรับสู่การซื้อผลิตภัณฑ์คงทนเพื่อขายที่นี่และรับรายการราคาจากโรงงานของเรา ผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองทั้งหมดมีคุณภาพและราคาที่แข่งขันได้
คุณสมบัติ:
- โคมไฟสายไฟ LED ชั่วคราวสำหรับไซต์ก่อสร้างมีจุดมุ่งหมายเพื่อให้แสงสว่างที่สว่างและเชื่อถือได้ในทุกสถานการณ์การทำงาน
- การใช้หลอดไฟ LED แบบสายไฟที่เชื่อถือได้และยอดเยี่ยมของเรา ช่วยเพิ่มทั้งความปลอดภัยและทัศนวิสัยของคนงาน
- ด้วยความช่วยเหลือของไฟ LED แบบเชือกชั่วคราวแบบพกพาและสะดวกสำหรับสถานที่ก่อสร้าง คุณสามารถส่องสว่างบริเวณที่คุณกำลังทำงานได้อย่างง่ายดาย
ข้อมูลจำเพาะ:
| พลัง | 20W 30W 40W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง | >110 ลิตร/วัตต์ |
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD 2835 เอพิสตาร์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~45 องศา |
| ซีซีที | 3000K, 4000K,5000K |
| ซีอาร์ไอ | 80~83 |
| ไอพี | กันน้ำ IP65 |
| เกรดไอเค | 07 |
| ช่วงชีวิต | 50,000 ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 85-265V เอซี |
| นักประดาน้ำ | แหล่งจ่ายไฟภายใน |
| ลดแสง | เลขที่ |
| บีม แองเจิล | 360 องศา |
| พีเอฟ | >0.95 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
ภาพรายละเอียด:



การใช้งาน:

เพิ่มความสามารถในการผลิตและประสิทธิภาพของคุณโดยเพิ่มแสงสว่างให้กับพื้นที่ทำงานของคุณด้วยไฟ LED แบบเชือกชั่วคราว ซึ่งทั้ง{0}}ใช้งานได้ยาวนานและมีประสิทธิภาพในแง่ของการใช้พลังงาน
เกี่ยวกับเรา:


การบรรจุและการจัดส่ง:

ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟสายไฟ LED ชั่วคราวสำหรับสถานที่ก่อสร้าง จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี












