ผลิตภัณฑ์
ไฟ LED ทำงานที่เชื่อมต่อได้
เซินเจิ้น Benwei Lighting Technology Co., Ltd. เป็นหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ของไฟ LED ทำงานที่เชื่อมต่อได้ดีที่สุดในประเทศจีน ยินดีต้อนรับสู่การซื้อผลิตภัณฑ์คงทนเพื่อขายที่นี่และรับรายการราคาจากโรงงานของเรา ผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองทั้งหมดมีคุณภาพและราคาที่แข่งขันได้
คุณสมบัติ:
- โคมไฟทำงาน LED ที่เชื่อมต่อได้มีการออกแบบที่ยืดหยุ่นซึ่งทำให้สามารถเชื่อมต่อกับหลายยูนิตได้อย่างง่ายดาย ดังนั้นจึงผลิตโซลูชันระบบแสงสว่างที่ทั้งทรงพลังและไร้รอยต่อ
- เนื่องจากมีความคงทนและการประหยัดพลังงานเป็นเลิศ โคมไฟทำงานนี้จึงเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานทั้งภายในอาคารและภายนอก และให้แสงสว่างที่เชื่อถือได้ในทุกสถานีงาน
- โคมไฟทำงาน LED ที่เชื่อมต่อได้มีมุมลำแสงกว้างและระดับความสว่างที่หลากหลายที่สามารถปรับได้ ทำให้ได้สภาพแสงที่ดีที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้สำหรับโครงการหรือกิจกรรมใดๆ
ข้อมูลจำเพาะ:
| พลัง | 20W 30W 40W 50W 60W 80W 100W 120W 150W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง | >110 ลิตร/วัตต์ |
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD 2835 เอพิสตาร์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~45 องศา |
| ซีซีที | 3000K, 4000K,5000K,6000K |
| ซีอาร์ไอ | 80~83 |
| ไอพี | กันน้ำ IP65 |
| เกรดไอเค | 07 |
| ช่วงชีวิต | 50,000 ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 85-265V เอซี |
| นักประดาน้ำ | แหล่งจ่ายไฟภายใน |
| ลดแสง | เลขที่ |
| บีม แองเจิล | 360 องศา |
| พีเอฟ | >0.95 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
ภาพรายละเอียด:



การใช้งาน:

เกี่ยวกับเรา:


การบรรจุและการจัดส่ง:

ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟ LED ทำงานแบบเชื่อมต่อได้ จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย มีในสต็อก ตัวอย่างฟรี












