ผลิตภัณฑ์
ไฟ LED เชือกชั่วคราวพร้อมปลั๊ก
เซินเจิ้น Benwei Lighting Technology Co. , Ltd. เป็นหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ของไฟ led สายไฟชั่วคราวพร้อมปลั๊กในประเทศจีนที่ดีที่สุด ยินดีต้อนรับสู่การซื้อผลิตภัณฑ์คงทนเพื่อขายที่นี่และรับรายการราคาจากโรงงานของเรา ผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองทั้งหมดมีคุณภาพและราคาที่แข่งขันได้
คุณสมบัติ:
1. ไฟ LED เชือกชั่วคราวพร้อมปลั๊กเหล่านี้มีจุดมุ่งหมายเพื่อเพิ่มความสว่างให้กับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งหรือในร่ม ดังนั้นจึงสร้างบรรยากาศที่อบอุ่นและเป็นกันเอง
2. ไฟประดับเหล่านี้ไม่เพียงแต่แวววาวและใช้งานได้ยาวนาน- แต่ยังดีต่อสิ่งแวดล้อมด้วยเนื่องจากใช้พลังงานจากหลอดไฟ LED ซึ่ง-ประหยัดพลังงาน
3. เนื่องจากโครงสร้างปลั๊ก- จึงง่ายต่อการติดตั้งไฟแบบสายไฟเหล่านี้ และเพลิดเพลินไปกับความสว่างอันยอดเยี่ยมที่เปล่งออกมาทุกที่ที่คุณต้องการ
ข้อมูลจำเพาะ:
| พลัง | 20W 30W 40W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง | >110 ลิตร/วัตต์ |
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD 2835 เอพิสตาร์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~45 องศา |
| ซีซีที | 3000K, 4000K,5000K,6000K |
| ซีอาร์ไอ | 80~83 |
| ไอพี | กันน้ำ IP65 |
| เกรดไอเค | 07 |
| ช่วงชีวิต | 50,000 ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 85-265V เอซี |
| นักประดาน้ำ | แหล่งจ่ายไฟภายใน |
| ลดแสง | เลขที่ |
| บีม แองเจิล | 360 องศา |
| พีเอฟ | >0.95 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
ภาพรายละเอียด:



การใช้งาน:

เกี่ยวกับเรา:


การบรรจุและการจัดส่ง:

ป้ายกำกับยอดนิยม: นำไฟสายไฟชั่วคราวพร้อมปลั๊ก จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย มีในสต็อก ตัวอย่างฟรี












