ผลิตภัณฑ์
ไฟ LED ทำงานด้วยแบตเตอรี่
1. ไฟ LED ทำงานแบบใช้แบตเตอรี่พร้อมฐานแม่เหล็ก
2. กันน้ำ: ไฟน้ำท่วมใช้การออกแบบป้องกันการตกและกันน้ำ IP65 Waterproof ทำให้ไฟทำงานสามารถทำงานได้ในสภาพอากาศเลวร้าย เหมาะสำหรับการซ่อมรถ แคมป์ปิ้ง ตกปลา ไฟฉุกเฉิน...
3. ฟังก์ชั่น SOS: ไฟสปอร์ตไลท์พร้อมไฟ LED รักษาความปลอดภัยแบบกระพริบสีน้ำเงินและสีแดง ซึ่งเป็นอุปกรณ์ที่มีประโยชน์ที่สุดสำหรับเหตุฉุกเฉินริมถนนหรือส่ง SOS เมื่อต้องการความช่วยเหลือในป่า
4. การชาร์จ USB: ไฟทำงานแบบชาร์จไฟได้ของเราในตัวแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 18650 ช่วยให้ชาร์จ USB ได้อย่างรวดเร็วและสะดวก ประหยัดปัญหาจากการเปลี่ยนแบตเตอรี่บ่อยครั้ง
ไฟ LED ทำงานแบบใช้พลังงานจากแบตเตอรี่

คุณสมบัติ ----> ไฟ LED ทำงานแบบใช้พลังงานจากแบตเตอรี่
1. ไฟ LED ทำงานแบบใช้แบตเตอรี่พร้อมฐานแม่เหล็ก
2. กันน้ำ: ไฟน้ำท่วมใช้การออกแบบป้องกันการตกและกันน้ำ เหมาะสำหรับการซ่อมรถ แคมป์ปิ้ง ตกปลา ไฟฉุกเฉิน...
3. ฟังก์ชั่น SOS: ไฟสปอร์ตไลท์พร้อมไฟ LED รักษาความปลอดภัยแบบกระพริบสีน้ำเงินและสีแดง ซึ่งเป็นอุปกรณ์ที่มีประโยชน์ที่สุดสำหรับเหตุฉุกเฉินริมถนนหรือส่ง SOS เมื่อต้องการความช่วยเหลือในป่า
4. การชาร์จ USB: ไฟทำงานแบบชาร์จไฟได้ของเราในตัวแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 18650 ช่วยให้ชาร์จ USB ได้อย่างรวดเร็วและสะดวก ประหยัดปัญหาจากการเปลี่ยนแบตเตอรี่บ่อยครั้ง
ข้อมูลจำเพาะ:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไฟ LED ทำงานแบบใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ |
| แบบอย่าง | BW-RP01 |
| แบตเตอรี่ | 7.4V 10000mah 18650 Li-ion battery |
| ความจุ | 12000mAh |
| กระแสไฟขาเข้าภายนอก: | 5 ± 0.2 / 2000±50MA |
| ชาร์จแรงดัน/กระแส | 12±0.1 / 2000 ±50MA |
| นำพลังงาน | 27W |
| ปล่อยเวลา | 16H |
| ลูเมน | 700lm (ความสว่างปกติ) -1700lm (ความสว่างสูง) |
| ชิปป้องกันอัจฉริยะ | การชาร์จเกิน / การคายประจุเกิน / ไฟฟ้าลัดวงจร / การป้องกัน |
| กันน้ำ | IP65 |
| น้ำหนัก | 1.4g |
| ใบรับรอง | CE, EMC, FCC, RoHS |
| การรับประกัน | 3 ปี |
รายละเอียดเพิ่มเติม:
ไฟ LED ทำงานแบบใช้พลังงานจากแบตเตอรี่







คำถามที่พบบ่อย:
ถาม:' บริการหลังการขายและการรับประกันไฟ LED ที่ใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ของคุณคืออะไร?
ตอบ: เราสัญญาว่าจะแบกรับความรับผิดชอบต่อไปนี้เมื่อพบผลิตภัณฑ์ที่มีข้อบกพร่อง:
รับประกัน 1.36 เดือนนับจากวันแรกที่ได้รับสินค้า
2. การเปลี่ยนสินค้าจะถูกส่งไปพร้อมกับสินค้าในการสั่งซื้อครั้งต่อไปของคุณ
3. การคืนเงินสำหรับสินค้าที่มีข้อบกพร่องหากลูกค้าต้องการ
ถาม: คุณยอมรับไฟ LED ทำงานแบบใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ ODM& คำสั่งซื้อ OEM หรือไม่?
ตอบ: ใช่ เราให้บริการ ODM&OEM แก่ลูกค้าทั่วโลก เราสามารถปรับแต่งตัวเรือนในสไตล์ที่แตกต่างกัน และหลอดไฟ LED ในแบรนด์ต่างๆ เรายังปรับแต่งแผงวงจร& กล่องบรรจุภัณฑ์ตามความต้องการของคุณ
ถาม: วิธีการทำงานร่วมกับคุณเกี่ยวกับไฟ LED ทำงานแบบใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ ODM& คำสั่งซื้อ OEM?
A: มีสามรูปแบบของความร่วมมือให้เลือก:
1. การปรับแต่งที่อยู่อาศัย: เราจำเป็นต้องเจรจาต้นทุนการพัฒนาและบรรลุข้อตกลงก่อนเริ่มความร่วมมือ
2. สีต่างๆของการปรับแต่งที่อยู่อาศัย: ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม แต่ขั้นต่ำคือ 100 ชิ้น;
3. การปรับแต่งหลอดไฟ LED หลากสี: ขั้นต่ำคือ 10 ชิ้นในขณะเดียวกันราคาจะเพิ่มขึ้น
ถาม:' ไฟ LED ทำงานแบบใช้พลังงานจากแบตเตอรี่อะไร MOQ?
ตอบ: ขั้นต่ำคือ 10 ชิ้นสำหรับผลิตภัณฑ์ที่ได้มาตรฐาน สำหรับผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเอง ควรมีการเจรจาขั้นต่ำล่วงหน้า ไม่มีขั้นต่ำสำหรับการสั่งซื้อตัวอย่าง
ถาม: ระยะเวลารอคอยไฟ LED ที่ใช้พลังงานจากแบตเตอรี่นานเท่าไร?
A: ระยะเวลาในการสั่งซื้อตัวอย่างคือ 3-5 วัน สำหรับคำสั่งซื้อจำนวนมากคือ 5-15 วัน
ถาม: คุณมีตัวอย่างไฟ LED ทำงานแบบใช้พลังงานจากแบตเตอรี่หรือไม่?
ตอบ: ได้ เรามีตัวอย่างฟรีให้กับผู้จัดจำหน่ายและผู้ค้าส่ง อย่างไรก็ตาม ลูกค้าควรแบกรับค่าขนส่ง เราไม่เสนอตัวอย่างฟรีให้กับผู้ใช้ปลายทาง
ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟ LED ทำงานด้วยแบตเตอรี่, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ราคาถูก, ขาย, มีสินค้า, ตัวอย่างฟรี











