ผลิตภัณฑ์
ไฟกลางคืนที่ใช้แบตเตอรี่สำหรับการตั้งแคมป์
. ไฟ LED ทำงานแบบใช้แบตเตอรี่พร้อมฐานแม่เหล็ก
. IP65 Waterproof ทำให้ไฟทำงานสามารถทำงานได้ในสภาพอากาศเลวร้าย เหมาะสำหรับการซ่อมรถ แคมป์ปิ้ง ตกปลา ไฟฉุกเฉิน...
. โหมดแสง: ความสว่างสูง - ความสว่างปกติ - SOS ( แฟลช) - แฟลชสีแดง/น้ำเงิน
. ชิปป้องกันอัจฉริยะ: การป้องกันการชาร์จเกิน, การป้องกันการคายประจุเกินและการป้องกันไฟฟ้าลัดวงจร
. แบบชาร์จไฟได้&แบตเตอรี่ขับเคลื่อน: ไฟแบบพกพาที่ใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 18650 (รวมอยู่ด้วย)
ไฟกลางคืนแบบใช้แบตเตอรี่สำหรับการตั้งแคมป์

คุณลักษณะ ----> ไฟ LED ทำงานแบบใช้แบตเตอรี่
. ไฟ LED ทำงานแบบใช้แบตเตอรี่พร้อมฐานแม่เหล็ก
. IP65 Waterproof ทำให้ไฟทำงานสามารถทำงานได้ในสภาพอากาศเลวร้าย เหมาะสำหรับการซ่อมรถ แคมป์ปิ้ง ตกปลา ไฟฉุกเฉิน...
. โหมดแสง: ความสว่างสูง - ความสว่างปกติ - SOS ( แฟลช) - แฟลชสีแดง/น้ำเงิน
. ชิปป้องกันอัจฉริยะ: การป้องกันการชาร์จเกิน, การป้องกันการคายประจุเกินและการป้องกันไฟฟ้าลัดวงจร
. แอมป์ชาร์จ &; ใช้พลังงานจากแบตเตอรี่: ไฟแบบพกพาที่ใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ Li-ion 18650 (รวมอยู่ด้วย)
ข้อมูลจำเพาะ:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไฟกลางคืนแบบใช้แบตเตอรี่สำหรับการตั้งแคมป์ |
| แบบอย่าง | BW-RP01 |
| แบตเตอรี่ | 7.4V 10000mah 18650 Li-ion battery |
| ความจุ | 10000mAh |
| สี | สีดำ เศษไม้ |
| กระแสไฟขาเข้าภายนอก: | 5 ± 0.2 / 2000±50MA |
| ชาร์จแรงดัน/กระแส | 12±0.1 / 2000 ±50MA |
| นำพลังงาน | 27W |
| ปล่อยเวลา | 16H |
| ลูเมน | 700lm (ความสว่างปกติ) -1700lm (ความสว่างสูง) |
| ชิปป้องกันอัจฉริยะ | การชาร์จเกิน / การคายประจุเกิน / ไฟฟ้าลัดวงจร / การป้องกัน |
| กันน้ำ | IP65 |
| น้ำหนัก | 1.4g |
| ลักษณะเฉพาะ | ไฟ LED ทำงานแบบชาร์จไฟได้ |
| ใบรับรอง | CE, EMC, FCC, RoHS |
| การรับประกัน | 5 ปี |
รายละเอียดเพิ่มเติม:
ไฟกลางคืนแบบใช้แบตเตอรี่สำหรับการตั้งแคมป์







บริการของเรา
1.ตอบเวลา
คำถามของคุณเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์หรือราคาของเราจะได้รับการตอบกลับภายใน 24 ชั่วโมง พนักงานที่ได้รับการฝึกอบรมและมีประสบการณ์มาเป็นอย่างดีเพื่อตอบข้อสงสัยทั้งหมดของคุณเป็นภาษาอังกฤษได้อย่างคล่องแคล่ว เรามีระบบการบริการลูกค้าที่เป็นเลิศพร้อมทีมงานบริการที่ได้รับการฝึกฝนมาเป็นอย่างดี แข็งแกร่ง และมีทักษะเพื่อให้บริการลูกค้า ด้วยบริการก่อนการขาย การบริการผลิตภัณฑ์ และบริการหลังการขายแบบครบวงจร
2.บริการหลังการขาย
บริษัทของเรามีระบบบริการหลังการขายที่ครอบคลุมและการสนับสนุนด้านเทคนิค ให้คำแนะนำในการติดตั้งผลิตภัณฑ์ การสนับสนุนอุปกรณ์เสริม และบริการเสริมอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง ฝ่ายบริการลูกค้าของเรามีวิศวกรฝ่ายสนับสนุนด้านเทคนิคที่มีทักษะสูงและมีประสบการณ์มากกว่าหนึ่งโหล ซึ่งรับผิดชอบการสนับสนุนทางเทคนิคของผลิตภัณฑ์ไฟ LED Work light ทั้งหมดที่เรามีให้ ทั่วโลก
3.การปรับแต่งผลิตภัณฑ์
ตามความต้องการที่แท้จริง การปรับแต่งที่ไม่เหมือนใครเพื่อตอบสนองความต้องการที่แตกต่างกันของคุณ เรากำลังปรับปรุงระดับการบริการและคุณภาพของเราอย่างต่อเนื่อง เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าอย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ และรับประกันผลประโยชน์และความสนใจของพวกเขา
ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟกลางคืนที่ใช้แบตเตอรี่สำหรับการตั้งแคมป์, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ราคาถูก, ขาย, มีสินค้า, ตัวอย่างฟรี











