ผลิตภัณฑ์
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์-
เซินเจิ้น Benwei Lighting Technology Co., Ltd. เป็นหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์-ที่ดีที่สุดในประเทศจีน ยินดีต้อนรับสู่การซื้อผลิตภัณฑ์คงทนเพื่อขายที่นี่และรับรายการราคาจากโรงงานของเรา ผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองทั้งหมดมีคุณภาพและราคาที่แข่งขันได้
คุณสมบัติ:
1. ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์-เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมและประหยัดพลังงาน- โดยใช้พลังงานจากแสงอาทิตย์เพื่อให้แสงสว่างตามถนนโดยไม่ต้องอาศัยแหล่งไฟฟ้าแบบเดิมๆ
2. ไฟที่เป็นนวัตกรรมใหม่เหล่านี้ติดตั้งง่ายและต้องการการบำรุงรักษาเพียงเล็กน้อย ทำให้เป็นโซลูชันระบบแสงสว่างที่คุ้มค่า{1}}และยั่งยืนสำหรับพื้นที่ในเมือง
3. ด้วยเซ็นเซอร์ในตัว-สำหรับการทำงานอัตโนมัติช่วงค่ำถึงรุ่งเช้า ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์-จึงให้แสงสว่างที่เชื่อถือได้และสม่ำเสมอตลอดทั้งคืน ส่งเสริมความปลอดภัยและการมองเห็นสำหรับคนเดินถนนและยานพาหนะ
ข้อมูลจำเพาะ:
| อุณหภูมิสี (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง(lm/w) | 140 ลิตร/วัตต์ |
| พลัง | 50W/100W/150W/200W |
| กันน้ำ | IP66 กันน้ำ |
| ชิปแอลอีดี | 2835 LED,เอพิสตาร์,บริดจ์ลักซ์,ซัมซุง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ + เลนส์ PC |
| แผงโซลาร์เซลล์ | เซลล์ซิลิคอนโมโนคริสตัลไลน์ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 12V |
| พีเอฟ | 0.9 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| เวลาชาร์จ | 7 ชม |
| เวลาคายประจุ | รุ่นประหยัด :3-5 วันฝนตก |
| โหมดการทำงาน | เซ็นเซอร์พีไออาร์ |
ภาพรายละเอียด:



การใช้งาน:


เกี่ยวกับเรา:


การบรรจุและการจัดส่ง:

ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์- จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย มีในสต็อก ตัวอย่างฟรี












