ผลิตภัณฑ์

ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ที่ทรงพลังและใช้งานได้ยาวนาน
1. ไฟลานจอดรถพลังงานแสงอาทิตย์สร้างความสว่างสูงเป็นพิเศษสำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่โดยใช้ไฟ LED 279 ดวงในการออกแบบ พลังงานแสงอาทิตย์ให้แสงสว่างจ้าอย่างยิ่ง และการใช้แหล่งพลังงานหมุนเวียนทำให้ไม่ต้องเสียค่าสาธารณูปโภครายเดือนอีกต่อไป

รายละเอียดสินค้า
ประหยัด ติดตั้งง่าย
รวมอยู่ในเครื่องเดียวด้วยแผงโซลาร์เซลล์สองหน้าด้านบนและด้านล่างเพื่อเวลาในการชาร์จที่เร็วขึ้น
ฐานโคมไฟอะลูมิเนียมและเลนส์ปิดผนึกพร้อมการกระจายความร้อนได้ดีเยี่ยม
เลนส์ปิดผนึกทำจากพีซีป้องกันรังสียูวีที่แข็งแกร่ง และทนทานต่อริ้วรอยและแรงกระแทก
ไฟจะเปิดโดยอัตโนมัติในเวลาพลบค่ำและปิดในเวลารุ่งเช้า
แบตเตอรี่รอบลึก ชาร์จและคายประจุได้มากกว่า 2000 ครั้ง ทำงานต่อเนื่อง 2-3 วันฝนตกในโหมดอัจฉริยะ
ติดตามจุดจ่ายไฟสูงสุดตามการเปลี่ยนแปลงสภาพอากาศ อัตราการชาร์จ 30%
| อุณหภูมิสี(CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w) | 140 ลิตร/วัตต์ |
| พลัง | 50W/80W/100W/ 120W/150W/200W |
| กันน้ำ | IP66 กันน้ำ |
| ชิปแอลอีดี | 2835 LED, เอพิสตาร์, บริดจ์ลักซ์, ซัมซุง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ + เลนส์ PC |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50000 |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์ | เซลล์ซิลิคอนโมโนคริสตัลไลน์ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 12V |
| พีเอฟ | 0.9 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| เวลาชาร์จ | 7 ชม |
| เวลาคายประจุ | แบบจำลองออมทรัพย์: 3-5 วันฝนตก |
| โหมดการทำงาน | เซ็นเซอร์พีไออาร์ |
รายละเอียดภาพเพิ่มเติม




คำถามที่พบบ่อย
1. คุณใช้ชิป LED ตัวใดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับสวน?
เราใช้ Epistar, Cree, Edison, Sanan ฯลฯ
2. คุณให้ตัวอย่างฟรีหรือไม่?
เราสามารถจัดหาตัวอย่างฟรี 2 ชิ้นสำหรับไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับสวนของเราและผู้ซื้อต้องจ่ายค่าขนส่ง
3. เวลาในการจัดส่งเป็นอย่างไร?
ตัวอย่างต้องใช้เวลา 1-2 วัน และการสั่งซื้อเป็นชุดต้องใช้เวลา 5-10 วัน ขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อ
ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ที่ทรงพลังและใช้งานได้ยาวนาน จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย มีในสต็อก ตัวอย่างฟรี

