ผลิตภัณฑ์
ทั้งหมดในหนึ่งไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์อลูมิเนียม LED โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
ประสิทธิภาพแสงสูงสุด 200lm / w
ทั้งหมดในการออกแบบเดียว, ง่ายต่อการติดตั้ง
ตัวควบคุม MPPT อัจฉริยะตระหนักถึงการควบคุมหลอดไฟอัจฉริยะ
แบตเตอรี่ลิเธียมรอบลึกชาร์จและคายประจุมากกว่า 2, 000 ครั้ง
ขายึดแบบปรับได้ช่วยให้มั่นใจได้ถึงมุมรับแสงแดดที่ดีที่สุด
แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอน Monocrystalline ปรับปรุงประสิทธิภาพการแปลงพลังงานแสงอาทิตย์อย่างมาก
ได้รับการรับรอง CE, ROHS, IP65, IK10
การควบคุมอัจฉริยะ: เซ็นเซอร์รับแสง, เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว / PIR, ลดแสงจับเวลา, การควบคุมอัจฉริยะ Zigbee
ภาพ ทั้งหมดในหนึ่งไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์อลูมิเนียม LED โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์

หน้าตาทั้งหมดในหนึ่งไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์อลูมิเนียม LED โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
ชุดpv3ทั้งหมดในหนึ่งรวมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์นํามาใช้การออกแบบแบบบูรณาการ, แผงเซลล์แสงอาทิตย์, แบตเตอรี่ลิเธียม,ผู้ควบคุม, หลอดไฟ LED รวมอยู่ในส่วนเดียวสะดวกมากสําหรับลูกค้าในการติดตั้ง ผลแสงทั้งหมดของโคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ PV3 คือ 200 lm / W ผลแสงสูงสามารถรับประกันผลแสงเดียวกันภายใต้หลักฐานของการลดการกําหนดค่าระบบอย่างมากจึงช่วยลดค่าใช้จ่าย การจับคู่monocrystallineแผงซิลิคอนมีประสิทธิภาพการแปลง 23% และแบตเตอรี่ลิเธียมสามารถตอบสนองการชาร์จและการคายประจุได้มากกว่า 2,000 รอบ มันเป็นทางเลือกที่ดีที่สุดสําหรับแสงในพื้นที่ห่างไกลของ
วัตต์: 10-100W
ประสิทธิภาพแสงสูงสุด 200lm / w
ทั้งหมดในการออกแบบเดียว, ง่ายต่อการติดตั้ง
ฉลาดMPPTควบคุมตระหนักถึงการควบคุมอัจฉริยะของโคมไฟ
แบตเตอรี่ลิเธียมรอบลึกชาร์จและคายประจุมากกว่า 2, 000 ครั้ง
ยืดหยุ่นขายึดช่วยให้มั่นใจได้ถึงมุมรับแสงแดดที่ดีที่สุด
แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอน Monocrystalline ปรับปรุงประสิทธิภาพการแปลงพลังงานแสงอาทิตย์อย่างมาก
CE, ROHS, IP65,IK10รับรอง
การควบคุมอัจฉริยะ: เซ็นเซอร์รับแสง, เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหว/ pir,ลดแสงของตัวจับเวลา, การควบคุมอัจฉริยะของ Zigbee
ราย ละเอียดทั้งหมดในหนึ่งไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์อลูมิเนียม LED โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์


| หมายเลขชุดข้อมูล | ซีรีส์ PV3 |
| พลัง | 10w, 20w, 30w, 40w, 50w, 60w, 80w, 100w |
| ประสิทธิภาพ | 200lm / W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | DC12 / 24V |
| ข้อมูลจําเพาะของแบตเตอรี่ | 111-500WH |
| สเปคแผงโซลาร์เซลล์ | โมโนคริสตัลไลน์ซิลิคอน 50W / 70W / 100W |
| การจัดอันดับ IP | ไอพี 65 |
| การจัดอันดับ IK | IK10 |
| ซีซีที | 3000K, 4000K, 5000K, 5700K |
| คริ | Ra>70 (ค่าเริ่มต้น) / Ra>80 |
| อุณหภูมิ | -20 °C ถึง + 60 ° C |
| มุมลําแสง | ประเภทที่สอง, ปานกลาง; ประเภทที่ 3, ปานกลาง; ประเภท V, สั้น; |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | โพสต์ด้านบน, รายการด้านข้าง |
| รับประกัน | 3 ปี |
| การรับรอง | CE, ROHS, LM80, TM-21 |
| ควบคุม | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว, เซ็นเซอร์ PIR, ลดแสงจับเวลา,เซ็นเซอร์รับแสง |
โปรแกรมประยุกต์ ทั้งหมดในหนึ่งไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์อลูมิเนียม LED โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์


ป้ายกำกับยอดนิยม: ทั้งหมดในหนึ่งไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์อลูมิเนียมนําโคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์, ประเทศจีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ที่ดีที่สุด, ราคาถูก, สําหรับการขาย, ในสต็อก, ตัวอย่างฟรี
-
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง...ดูเพิ่มเติม> -
โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์อลูมิเนียม LED 250Wดูเพิ่มเติม> -
IP65 ถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED กลางแจ้งทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน...ดูเพิ่มเติม> -
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 180W อัตโนมัติสำหรับทางรถวิ่งดูเพิ่มเติม> -
ขายส่ง Philips All in One ไฟพลังงานแสงอาทิตย์ทางเดินอัจฉร...ดูเพิ่มเติม> -
100w Corn Bulbดูเพิ่มเติม>










