ผลิตภัณฑ์
ทั้งหมดในหนึ่งนําพลังงานแสงอาทิตย์ขับเคลื่อนไฟถนน
ตัวควบคุม MPPT และชิป LED ของแท้ของ Philips พร้อมการรับประกัน 5 ปี
OEM และ ODM ชนิดของพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งนําไฟถนนเป็นพิเศษสําหรับคุณ
ความสว่างสูง 200lm / W
ประสบการณ์ 8 ปีในการทําไฟ LED กลางแจ้ง
แนะนําผลิตภัณฑ์:

คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์:
120wพลังงานแสงอาทิตย์นําไฟถนนวัสดุอลูมิเนียมบริสุทธิ์ที่มีการกระจายความร้อนที่ดี
ทนพายุเฮอริเคนระดับ 17
ปรับมุมได้ 120°
กันน้ํา IP65 รับประกัน 5 ปี
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว 7 วันฝนตก
อายุการใช้งาน >100000 ชั่วโมง
ประสิทธิภาพของโมดูลสูงถึง 24% ผ่านเซลล์ขั้นสูง
นวัตกรรมเทคโนโลยี MPPT, ประสิทธิภาพการติดตาม>99%
ข้อมูลจําเพาะของผลิตภัณฑ์:
| แบบ: | บีดับเบิลยู-แอลเค-100W |
| นําชิปลูเมน: | >170lm / w |
| วัตต์: | 100w |
| ประเภทการชาร์จ: | pwmชาร์จ, 6ชั่วโมงแสงแดด, 3- 7วันฝน; |
| ความถี่: | 50-60 เฮิรตซ์ |
| ปัจจัยอํานาจ: | >0.90 น. |
| อุณหภูมิสี: | 2700 ~ 6500K |
| ชิปนํา: | ฟิลิปส์ SMD3030 ของแท้ 150 ชิ้น |
| เวลาชีวิต: | >50,000 ชั่วโมง |
| ขนาดแผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโน- ผลึก1300*500mm |
| CRI: | >80 |
| มุมลําแสง: | 120° |
| การติดตั้ง: | ความสูง 10-12 เมตร |
| การจัดอันดับ IP: | ไอพี 65 |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมเทอร์นารี 24V, 30AH |
| ที่อยู่อาศัย: | เสร็จสิ้น /อลูมิเนียมตาย- หล่อที่อยู่อาศัย |
| ความต่างศักย์: | 18V / 150W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์: | 1310 * 528 * 50 มม |
| น้ําหนักสุทธิ: | 24 กก |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1390 * 568 * 135 มม |
| ปริมาณ/กล่อง: | 1ชิ้น/กล่อง |
| น้ำหนัก สุทธิ: | 27 กก. |
| รับประกัน: | 5 ปี |
| เวลาปล่อย: | ครึ่งอํานาจ48h, เต็มอํานาจ14h |
รายละเอียดเพิ่มเติม:
จีนทั้งหมดในหนึ่งพลังงานแสงอาทิตย์นําไฟถนนผู้ผลิตให้ที่มีคุณภาพสูงพลังงานแสงอาทิตย์นําไฟถนน
ทําเอง (OEM และ ODM) ตั้งแต่ 10W ถึง 150W ด้วยราคาที่แข่งขันได้รับประกัน 5 ปี
บริดจลักซ์เดิม, ฟิลิปส์, ออสแรม, ณิชา, CREE ชิป LED
ที่นี่ต้องมีรูปแบบที่คุณต้องการ!



ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์การประยุกต์ใช้ทั่วไป:
1. เปลี่ยนหลอดโซเดียมแรงดันสูงแบบดั้งเดิมหรือโคมไฟเมทัลฮาไลด์
2.ใช้กันอย่างแพร่หลายในแสงสาธารณะของทางหลวง, ถนน, ถนน, ติดตามจักรยาน,
ที่จอดรถจํานวนมาก, ทางเท้า, ทางเดินเท้า, สะพาน, อุโมงค์, สี่เหลี่ยม, สวนสาธารณะ, พื้นที่ที่อยู่อาศัย, พื้นที่อุตสาหกรรม, ฯลฯของ

ป้ายกำกับยอดนิยม: ทั้งหมดในหนึ่งนําพลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนน, ประเทศจีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ที่ดีที่สุด, ราคาถูก, สําหรับการขาย, ในสต็อก, ตัวอย่างฟรี









