ผลิตภัณฑ์
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบครบวงจรในหนึ่งเดียว
1.All in One design ติดตั้งง่าย
2. ตัวควบคุม MPPT อัจฉริยะตระหนักถึงการควบคุมหลอดไฟอย่างชาญฉลาด
3.แบตเตอรี่ลิเธียมแบบรอบลึก ชาร์จและคายประจุมากกว่า 2, 000 ครั้ง
4.ขายึดแบบปรับได้ทำให้ได้มุมรับแสงแดดที่เหมาะสมที่สุด
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบครบวงจรในหนึ่งเดียว

ข้อดีของไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
อุปกรณ์ส่องสว่างสำหรับถนนประเภทใหม่ล่าสุดคือไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ พลังงานแสงอาทิตย์จากแผงเซลล์แสงอาทิตย์แบบโมโนคริสตัลไลน์หรือโพลีคริสตัลไลน์ซิลิคอนจะถูกแปลงเป็นพลังงานไฟฟ้าในระหว่างวันและเก็บไว้ในแบตเตอรี่ลิเธียมหรือแบตเตอรี่แบบปิดวาล์วที่ไม่ต้องบำรุงรักษาผ่านตัวควบคุมพลังงานแสงอาทิตย์ ในเวลากลางคืน ตัวควบคุมพลังงานแสงอาทิตย์จะจัดการการคายประจุของแบตเตอรี่เพื่อจ่ายพลังงานให้กับไฟ LED มันจะได้เปรียบมาก
1. ประหยัดพลังงาน
2.ความปลอดภัย
3. แอปพลิเคชั่นที่ยืดหยุ่น
4. ลงทุนน้อย
รายละเอียดสินค้า
1.All in One design ติดตั้งง่าย
2. ตัวควบคุม MPPT อัจฉริยะตระหนักถึงการควบคุมหลอดไฟอย่างชาญฉลาด
3.ขายึดแบบปรับได้ทำให้ได้มุมรับแสงแดดที่เหมาะสมที่สุด
| พลัง | 10W,20W, 30W,40W,50W, 60W,80W,100W |
| ประสิทธิภาพ | 200 ลิตร/ก |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | DC12/24V |
| ข้อมูลจำเพาะของแบตเตอรี่ | 111-500ว |
| ข้อมูลจำเพาะของแผงโซลาร์เซลล์ | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน 50W/70W/100W |
| การจัดอันดับ IP | IP66 |
| ไอเค เรทติ้ง | IK10 |
| ส.ป.ก | 3000K, 4000K, 5000K, 5700K |
| ซีอาร์ไอ | Ra>70 (Default) / Ra>80 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 องศาถึงบวก 60 องศา |
| มุมลำแสง | ประเภทที่สอง ปานกลาง; ประเภทที่สาม ขนาดกลาง; พิมพ์ V, สั้น; |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | โพสต์ด้านบน, รายการด้านข้าง |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การรับรอง | CE, ROHS |
รายละเอียดภาพเพิ่มเติม


แอปพลิเคชัน

เหมาะสำหรับ: ถนน ชุมชน ฯลฯ
ข้อเท็จจริงที่ต้องพิจารณาเกี่ยวกับไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
ในฐานะผู้ผลิตไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ที่มีชื่อเสียง เราสามารถนำเสนอรูปแบบและคุณสมบัติที่หลากหลาย รวมถึงการหรี่แสงของตัวจับเวลา เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว การควบคุมการเหนี่ยวนำของร่างกายมนุษย์ พลังงานแสงอาทิตย์แบบผสมผสาน ไฮบริด AC/DC และไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว มีอุปกรณ์เสริมอื่นๆ สำหรับระบบไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ ได้แก่ ฐานราก เสา สายไฟ ฯลฯ ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์เหล่านี้มีการใช้งานหลายอย่าง รวมทั้งให้แสงสว่างแก่วิทยาเขต โรงเรียน ถนน และสวน
ป้ายกำกับยอดนิยม: ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการ, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ราคาถูก, ขาย, ในสต็อก, ตัวอย่างฟรี
-
36W 4000K 120Lm / W IP40 ไฟ LED แผงด้านหลังดูเพิ่มเติม> -
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมแบตเตอรี่และแผงดูเพิ่มเติม> -
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 50wดูเพิ่มเติม> -
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 80W ทั้งหมดในที่เดียวดูเพิ่มเติม> -
ไฟ LED พื้นที่ LED Shoebox Lightดูเพิ่มเติม> -
กล่องรองเท้าไฟถนน LED สาธารณะดูเพิ่มเติม>










