ผลิตภัณฑ์
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 9000W, ไฟถนนพลบค่ำถึงรุ่งอรุณ 180000 ลูเมน
ส่งคำถาม
การแนะนำสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ด้วยกำลังขับและลูเมนสูงเป็นพิเศษ- จึงทำงานนอก-โครงข่ายด้วยพลังงานแสงอาทิตย์ ช่วยลดค่าไฟฟ้าในขณะที่ความสามารถช่วงค่ำ-ถึง-รุ่งเช้าทำให้มั่นใจได้ถึงความสว่างตลอดทั้งคืน-ที่เชื่อถือได้ เพื่อเพิ่มความปลอดภัยและการมองเห็นในพื้นที่กลางแจ้งที่กว้างขวาง
รายละเอียดสินค้า
| อุณหภูมิสี(CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w) | 140 ลิตร/วัตต์ |
| พลัง | 50W/80W/100W/ 120W/150W/200W |
| กันน้ำ | IP66 กันน้ำ |
| ชิปแอลอีดี | 2835 LED, เอพิสตาร์, บริดจ์ลักซ์, ซัมซุง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ + เลนส์ PC |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50000 |
| แผงโซลาร์เซลล์ | เซลล์ซิลิคอนโมโนคริสตัลไลน์ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 12V |
| พีเอฟ | 0.9 |

การประยุกต์ใช้ผลิตภัณฑ์

ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 9000w, 180000 ลูเมนพลบค่ำถึงรุ่งเช้าไฟถนน, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ถูก, ขาย, มีในสต็อก, ตัวอย่างฟรี
ส่งคำถาม











