ผลิตภัณฑ์
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 60W
แบตเตอรี่ลิเธียม: 12.8V 36AH
ความสูงในการติดตั้งที่แนะนำ: 7-8M
ชิป LED: SMD 5050
ฟลักซ์ส่องสว่าง: 6000-6500LM
เวลาทำงาน: 6-7 วันที่ฝนตก
ขนาด: 1130*400*32MM
การรับประกัน: 3 ปี
การแนะนำสินค้า:

คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์:
แผงโซลาร์เซลล์: 23V/66WP แผงโซลาร์เซลล์โมโนแบบมุงหลังคา
แบตเตอรี่ลิเธียม: 12.8V 36AH
ความสูงในการติดตั้งที่แนะนำ: 7-8M
ชิป LED: SMD 5050
ฟลักซ์ส่องสว่าง: 6000-6500LM
เวลาทำงาน: 6-7 วันที่ฝนตก
ขนาด: 1130*400*32MM
การรับประกัน: 3 ปี
รายละเอียดสินค้า:
| แบบอย่าง | BW-ISL01-75 |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 6000 - 6500LM |
| ชิป LED | SMD 5050 (ประสิทธิภาพสูง) |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์ MONO | 23V/66WP |
| LiFePO4 แบตเตอรี่ลิเธียม | 12.8V/36,000mAh |
| อุณหภูมิสี | 3000K,4000K,5000K,6000K กำหนดเองได้ |
| ดัชนีการแสดงผลสี | Ra>70 |
| IP เรท | IP65 |
| ระยะเซนเซอร์ | <> |
| เวลาในการชาร์จ | 6-8ชม. |
| เวลาทำงาน | 6-7 วันที่ฝนตก |
| วัสดุของร่างกาย | อลูมิเนียม |
| ขนาดสินค้า | 1130*400*32mm |
| น้ำหนักสุทธิ | 15Kg |
| ความสูงที่แนะนำ | 7-8M |
| ระยะห่างเสาที่แนะนำ | 20-25M |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของเสา | Ø60-70มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศา - บวก 60 องศา |
| อุณหภูมิการปลดปล่อย | -20 องศา - บวก 60 องศา |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ใบรับรอง | CE, RoHs, IP65 |
| แอปพลิเคชั่น | ไฟถนน, ไฟส่องสว่างในพื้นที่, ไฟรักษาความปลอดภัย, บริเวณลานจอดรถ, ถนนนอกกริด ฯลฯ |
รายละเอียดเพิ่มเติม:
ใช้งานง่ายและประหยัดเงิน
โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ขนาด 60w ติดตั้งง่าย และไม่ต้องใช้สายเชื่อมแบบแข็งเพิ่มเติม และสามารถติดตั้งบนเสาได้อย่างง่ายดาย เส้นผ่านศูนย์กลางของเสามีตั้งแต่ 60 มม. ถึง 70 มม. และช่วยประหยัดค่าติดตั้งและค่าบำรุงรักษา ค่าไฟฟ้าอีกด้วย
ประสิทธิภาพสูงและแผงเซลล์แสงอาทิตย์แบบโมโนที่มีอายุการใช้งานยาวนาน
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งใช้แผงเซลล์แสงอาทิตย์ชนิด monocrystalline ซิลิคอน shingled ที่มีประสิทธิภาพการแปลงตาแมวสูงถึง 30 เปอร์เซ็นต์ Thw 60w พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งในตัว 36000mAh แบตเตอรี่ลิเธียมความจุสูงจะชาร์จเต็มในเวลาเพียง 6-8 ชั่วโมงให้เวลาทำงานนานประมาณ 6-7 วันที่ฝนตก
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวในตัวและเซ็นเซอร์แสง
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ติดสว่างในเวลาพลบค่ำ โดยจะปิดโดยอัตโนมัติและชาร์จในตอนเช้า ไฟเซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของพลังงานแสงอาทิตย์จะเปลี่ยนโหมดความสว่าง 100 เปอร์เซ็นต์ใน 2 วินาทีเมื่อตรวจพบการเคลื่อนไหว ระบบจะเปลี่ยนกลับเป็นโหมดประหยัดพลังงาน 30 เปอร์เซ็นต์อีกครั้งหากผู้คนออกจากพื้นที่ที่ตรวจพบ
กันน้ำ IP65
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ IP65 เกรดกันน้ำ กันฝน ป้องกันฟ้าผ่า และกันฝุ่น ตัวโคมไฟทำจากพลาสติก ABS และตัวเรือนที่ออกแบบภายในใหม่พร้อมกล่องปิดผนึกสำหรับแบตเตอรี่ ตัวควบคุม และวงแหวนยางที่ปิดสนิทด้านนอกช่วยป้องกันน้ำรั่ว
รับประกันสามปี
โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์อย่างมีประสิทธิภาพด้วยอายุการใช้งาน 50000 บวกชั่วโมงทำให้ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนโคมบ่อยๆ เราเสนอการรับประกัน 3- ปีให้กับลูกค้าทุกคน












ป้ายกำกับยอดนิยม: 60w ทั้งหมดในหนึ่งไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี










