ผลิตภัณฑ์
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 300w กลางแจ้ง
1.ติดตั้งง่ายและไร้สาย — ชุดไฟพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งนี้มีทุกสิ่งที่จำเป็นสำหรับการติดตั้ง ติดตั้งภายนอกกับผนัง เสา ต้นไม้ ระเบียง ฯลฯ ไม่จำเป็นต้องบำรุงรักษาหรือเดินสายไฟ เหมาะอย่างยิ่งสำหรับถนน สนามหญ้า สวนสาธารณะ จัตุรัส สวนส่วนตัว และพื้นที่สาธารณะอื่นๆ
2.ควบคุมโดยใช้ระบบอัจฉริยะ —- มีสองวิธีในการจัดการแสงจากดวงอาทิตย์นี้ตั้งแต่พระอาทิตย์ตกจนถึงรุ่งเช้า: 1. การเปิดและปิดไฟอัตโนมัติในตอนพลบค่ำถึงรุ่งเช้า 2. รีโมทคอนโทรลที่ทำให้ง่ายต่อการใช้งานหลายโหมดในระยะไกล
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 300w กลางแจ้ง

ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 300W กลางแจ้ง, พลบค่ำถึงรุ่งเช้าไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งพร้อมรีโมทคอนโทรล, 6500K Daylight White Security นำน้ำท่วมไฟสำหรับสนามหญ้า, สวน, ถนน, สนามเด็กเล่น
รายละเอียดสินค้า
1.ค่าไฟเป็นศูนย์ เนื่องจากเม็ดบีด LED คุณภาพสูง 234 เม็ดและแบตเตอรี่ 3.2v-32Ah ทำให้ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 300W นี้สามารถผลิตแสงสีขาวได้ 6500k
2.ควบคุมโดยใช้ระบบอัจฉริยะ —- มีสองวิธีในการจัดการแสงจากดวงอาทิตย์นี้ตั้งแต่พระอาทิตย์ตกจนถึงรุ่งเช้า: 1. การเปิดและปิดไฟอัตโนมัติในตอนพลบค่ำถึงรุ่งเช้า 2. รีโมทคอนโทรลที่ทำให้ง่ายต่อการใช้งานหลายโหมดในระยะไกล รีโมทคอนโทรลมีคุณสมบัติที่ใช้งานง่าย เช่น เปิด/ปิด ตัวตั้งเวลา การปรับความสว่าง และการทำงานที่ประหยัดพลังงานและปราศจากมลพิษ
3.ติดตั้งง่ายและไร้สาย — ชุดไฟพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งนี้มีทุกอย่างที่จำเป็นสำหรับการติดตั้ง ติดตั้งภายนอกกับผนัง เสา ต้นไม้ ระเบียง ฯลฯ ไม่จำเป็นต้องบำรุงรักษาหรือเดินสายไฟ เหมาะอย่างยิ่งสำหรับถนน สนามหญ้า สวนสาธารณะ จัตุรัส สวนส่วนตัว และพื้นที่สาธารณะอื่นๆ
4.IP65 เกรดกันน้ำทำให้ทำงานได้ดีแม้ในสภาพอากาศเลวร้ายตลอดทั้งปี
| วัตต์ | 300W |
|---|---|
| ส.ป.ก | 6500k |
| อัตราการกันน้ำ | IP65 |
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 3.2V/32Ah |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์ | 6V/30W |
| โหมดเซ็นเซอร์ | เซนเซอร์วัดแสง |
| โหมด Dusk to Dawn | ✓ |
| รีโมท | ✓ |
| โหมดสว่างเต็มที่ | ✓ |
รายละเอียดภาพเพิ่มเติม


แอปพลิเคชัน

คำถามที่พบบ่อย
1.ต้องติดตั้งไฟ 300W สูงจากพื้นแค่ไหน?
ไม่ได้กล่าวถึงความสูงเหนือพื้นดินที่ควรวาง ของเราติดอยู่ด้านข้างยุ้งฉางของเรา ทำได้ดีมาก! ฉันชอบลดค่าไฟของเรา!
2. คุณมีสายต่อเพื่อที่ฉันจะได้วางแผงให้ห่างจากแสงหรือไม่?
ฉันไม่เชื่อว่าการเชื่อมต่อเป็นกรรมสิทธิ์ แต่คุณควรติดต่อผู้ผลิตเกี่ยวกับสายต่อแผงโซลาร์เซลล์ หากคุณทำเช่นนั้น
ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 300w กลางแจ้ง จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี










