ผลิตภัณฑ์
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แนวตั้ง 200W
เซินเจิ้น Benwei ไลท์ติ้งเทคโนโลยี จำกัด เป็นหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ที่ดีที่สุดของไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แนวตั้ง 200w ในประเทศจีน ยินดีต้อนรับสู่การซื้อผลิตภัณฑ์คงทนเพื่อขายที่นี่และรับรายการราคาจากโรงงานของเรา ผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองทั้งหมดมีคุณภาพและราคาที่แข่งขันได้
คุณสมบัติ:
- ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แนวตั้งขนาด 200 วัตต์ ซึ่งมีการออกแบบที่ทั้งโฉบเฉี่ยวและร่วมสมัย ไม่เพียงแต่ส่องสว่างตามท้องถนนเท่านั้น แต่ยังให้บรรยากาศที่ประณีตแก่สภาพแวดล้อมโดยรอบอีกด้วย
- ไฟถนนนี้ทั้งคุ้มค่า-และมีประโยชน์ต่อระบบนิเวศ ทำให้ชุมชนสามารถเข้าถึงทางเลือกด้านพลังงานที่ยั่งยืน มันทำได้โดยการควบคุมพลังของดวงอาทิตย์
- ไฟถนนโดยเฉพาะนี้ได้รับการออกแบบเพื่อให้ทนทานต่อสภาพอากาศที่รุนแรงและให้แสงสว่างที่เชื่อถือได้เป็นเวลาหลายปีต่อจากนี้ สร้างด้วยแผงโซลาร์เซลล์ที่มีประสิทธิภาพสูงและโครงสร้างที่แข็งแรง
ข้อมูลจำเพาะ:
| อุณหภูมิสี (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง(lm/w) | 140 ลิตร/วัตต์ |
| พลัง | 50W/100W/150W/200W |
| กันน้ำ | IP66 กันน้ำ |
| ชิปแอลอีดี | 2835 LED,เอพิสตาร์,บริดจ์ลักซ์,ซัมซุง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ + เลนส์ PC |
| แผงโซลาร์เซลล์ | เซลล์ซิลิคอนโมโนคริสตัลไลน์ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 12V |
| พีเอฟ | 0.9 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| เวลาชาร์จ | 7 ชม |
| เวลาคายประจุ | รุ่นประหยัด :3-5 วันฝนตก |
| โหมดการทำงาน | เซ็นเซอร์พีไออาร์ |
ภาพรายละเอียด:



การใช้งาน:


เกี่ยวกับเรา:


การบรรจุและการจัดส่ง:

ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แนวตั้ง 200w จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย มีในสต็อก ตัวอย่างฟรี












