ผลิตภัณฑ์
สปอร์ตไลท์ LED ฟลัดไลท์ 300w
รับประกันนานถึง 5 ปี
อายุการใช้งาน 50,000 ชั่วโมง: รับประกัน
สามารถเปลี่ยนชุด LED และพาวเวอร์ซัพพลายได้
แผ่นระบายความร้อนที่โดดเด่น
Osram หรือ Lumileds LUXEON LED คุณภาพสูง
แหล่งจ่ายไฟ: Meanwell
ส่งคำถาม
การแนะนำสินค้า
รายละเอียดสินค้า

IP66 กันน้ำไฟ LED เสาสูง 1500W ไฟสนามกีฬา Led กลางแจ้ง ระบบไฟส่องสว่างที่ยอดเยี่ยมสำหรับสนามฟุตบอล สนามกีฬา สถานีรถไฟ ท่าเรือ โรงงานอุตสาหกรรม ตลอดจนโครงสร้างและงานศิลปะ
เลือกใช้สปอตไลต์ LED ที่ผลิตโดย Benwei ซึ่งช่วยประหยัดเงินได้มาก
ข้อมูลจำเพาะ
| แบบอย่าง | BW-FL-300ดับเบิลยู |
| วัตต์ | 300W |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-277Vac 50/60Hz |
| ประเภท LED | SMD3030 |
| ลูเมน | 45,000ล |
| อุณหภูมิสี | 3000K/4000K/5000K/6000K |
| ซีอาร์ไอ | >80รา |
| อายุขัย | 50,000ชม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -4℉-104℉ |
| มุมลำแสง | 60 องศา /90 องศา /70X140 |
| วัสดุตัวเครื่อง | อลูมิเนียมบวกโลหะ |
| วัสดุเลนส์ | พีซี |
คุณสมบัติ
-
รับประกันนานถึง 5 ปี
-
อายุการใช้งาน 50,000 ชั่วโมง: รับประกัน
-
สามารถเปลี่ยนชุด LED และพาวเวอร์ซัพพลายได้
-
แผ่นระบายความร้อนที่โดดเด่น
-
Osram หรือ Lumileds LUXEON LED คุณภาพสูง
-
แหล่งจ่ายไฟ: Meanwell
รายละเอียด:






พื้นที่ใช้งาน
- อาคารอุตสาหกรรมและห้องโถง
- คลังสินค้า
- สิ่งอำนวยความสะดวกด้านกีฬา
- ภายนอก
- และอื่น ๆ อีกมากมาย



ป้ายกำกับยอดนิยม: สนามกีฬานำน้ำท่วมไฟ 300w, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ราคาถูก, ขาย, ในสต็อก, ตัวอย่างฟรี
คู่ของ:
โคมสปอร์ตไลท์ LED 300w
ถัดไป:
ฟลัดไลท์ LED บริเวณแฟลต
ส่งคำถาม









