ผลิตภัณฑ์
ไฟ LED กีฬาสนามกีฬา LED
อินพุต: AC100-305V
มุมลําแสง: 8 ° / 20 ° / 40 ° / 60 ° / 90 ° / อสมมาตร 50 °สําหรับตัวเลือก
ไดร์เวอร์ : สิ่งประดิษฐ์ / มีนเวลล์
PF : >0.95
LED:ซังพลเมือง
CRI:>70/80/90
ประสิทธิภาพแสง: 140lm /w
แผ่นระบายความร้อน : 6063 อลูมิเนียม
คะแนน IP:IP65
ได้รับการรับรอง: ETL / DLC / CE / ROHS
การแนะนําสินค้า:

คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์:
การออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์และน่าสนใจพร้อมความสว่างสูงลดแสงน้อย Lumileds หรือ CREE / CITIZEN Chips และไดรเวอร์ Meanwell / Inventronics เพื่อให้มั่นใจถึงประสิทธิภาพที่มั่นคงและอายุการใช้งานที่ยาวนาน
ไดรเวอร์ Meanwell สูง PF, อินพุต AC85-305V มีเลนส์ออพติคอลหลายแบบให้เลือก 8° / 20° / 40° / 60° / 90° / มุมลําแสง 50° แบบอสมมาตร
IP66, IK คะแนน IK08 และอุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่า 10KV น้ําหนักไม่หนักสําหรับการขนส่งการออกแบบแสงมืออาชีพง่ายต่อการติดตั้งและใช้งานปลอดภัยและเชื่อถือได้
อายุการใช้งานยาวนานมากช่วยลดความถี่ของหลอดไฟซ้ําการนําความร้อนสูงการสร้างความร้อนต่ําและไม่มีความเสียหายจากความร้อนเพื่อให้ได้แสงการแสดงผลในอุดมคติ
การใช้พลังงานต่ําสามารถประหยัดพลังงานและค่าบํารุงรักษาได้ดีที่สุด เมื่อเทียบกับโคมไฟแบบดั้งเดิมสามารถประหยัดพลังงานได้มากขึ้น 80%
ความต้านทานที่โดดเด่นต่อการกัดกร่อนสําหรับการทดสอบสเปรย์เกลือ 5000 ชั่วโมงการรับประกัน 5 ปี TUV CE CB SAA ได้รับการอนุมัติ
ข้อมูลจําเพาะของผลิตภัณฑ์:
| หมายเลขรุ่น | BW-S4-1600W |
| พลัง | 1600 วัตต์ |
| ประเภท LED | พลเมือง |
| ประสิทธิภาพแสง | 140lm / w |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC100-305V |
| คนขับรถ | สิ่งประดิษฐ์ |
| ฮีทซิงค์ | อลูมิเนียม + เลนส์ PC |
| คริส | Ra80/90 |
| พีเอฟ | >0.95 |
| มุมลําแสง | 8° / 20° / 40° / 60° / 90° / อสมมาตร 50° |
| ซีซีที | 4000K, 5000k, 5700k |
| อุณหภูมิในการทํางาน | -40 ° C - + 45 ° C |
| การป้องกันไฟกระชาก | 10โวลต์ |
| ช่วงชีวิต | สูงสุด 100,000 ชม. (LM70) |
| ควบคุม! | DAU, DMX RDM สําหรับตัวเลือก |
| คะแนน IP | IP66 |
| ทนต่อแรงกระแทก | IK08 |
| ขนาด (มม.) | 732x572x427 มม |
| G.W. (กก.) | 27กก. |
| รับประกัน | รับประกัน 5 ปี |
รายละเอียดเพิ่มเติม:
มุมลําแสง

สนามบาสเก็ตบอลไฟส่องสว่างสูงแสงจ้าต่ํา
ในฐานะที่เป็นไฟฟลัดไลท์สนามฟุตบอล LED ที่ทรงพลังและยืดหยุ่นสําหรับกีฬาหลากหลายประเภทและการใช้งานแสงในพื้นที่สูง
นอกเหนือจากการทํางานที่ปราศจากการสั่นไหวสําหรับการออกอากาศ HDTV แล้วยังมีเลนส์ผสมอีกด้วย ด้วยโมดูล LED ที่ปรับเอียงได้จึงช่วยให้สามารถออกแบบการติดตั้งได้โดยมีไฟฟลัดไลท์จํานวนน้อยที่สุด

ไฟ LED น้ําท่วมสนามกีฬาระบบระบายความร้อน Aeroflow
ช่องระบายอากาศตามหลักอากาศพลศาสตร์ที่เป็นเอกลักษณ์ซึ่งสร้างขึ้นโดยครีบแนวตั้งได้รับการออกแบบมาเพื่อเร่งการพาความร้อนตามธรรมชาติผ่านฮีทซิงค์
ขจัดความร้อนออกจากโมดูลไฟฟลัดไลท์ได้อย่างรวดเร็ว ในระหว่างโครงการปรับปรุงใหม่เป็นสิ่งสําคัญที่จะต้องพิจารณาน้ําหนักและลมของ
ผลิตภัณฑ์ที่เลือกและความเหมาะสมสําหรับโครงสร้างการติดตั้งที่มีอยู่หรือที่เสนอ โปรดทราบว่าไฟฟลัดไลท์ที่ติดตั้งในแนวนอนกับพื้นเช่นเดียวกับการกระจายที่ไม่สมมาตรช่วยลดลมและให้การควบคุมแสงหกเลอะเทอะได้ดีขึ้น

ซ่อมอุปกรณ์เสริมไฟสนามกีฬา LED
BW มีจําหน่ายในอุปกรณ์แสงสว่างและการซ่อมแซมที่สมบูรณ์สําหรับการใช้งานกีฬาระดับมืออาชีพและสันทนาการที่หลากหลายทั้งในร่มและกลางแจ้ง
เราให้ผู้เล่นมีความปลอดภัยและความยืดหยุ่นตอบสนองความต้องการแสงกีฬาที่เกี่ยวข้องอย่างเต็มที่



โปรแกรมประยุกต์:
แสงสนามกีฬาที่ใช้กันอย่างแพร่หลายในสนามกีฬา, โรงยิมขนาดใหญ่, สนามบาสเก็ตบอล, สนามฟุตบอล, ท่าเทียบเรือ,
ทางหลวง, อุโมงค์, สนามกีฬา, สถานีเก็บค่าผ่านทาง, สนามบิน, พลาซ่า, ทางเดิน, สถาปัตยกรรม, โรงงานอุตสาหกรรม ฯลฯ

ป้ายกำกับยอดนิยม: นําแสงกีฬาสนามกีฬานําไฟ, ประเทศจีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ราคาถูก, สําหรับการขาย, ในสต็อก, ตัวอย่างฟรี










