ผลิตภัณฑ์
ไฟ LED Projector สำหรับสนามกีฬา
1. The LED Flood Light Football Stadium Lights Lumileds 5050 SMD, light energy saving 180LM/W high brightness and higher color rendering index >รา80.
2. ฝาครอบป้องกันการรั่วไหลแบบมืออาชีพ ควบคุมแสงที่หกได้อย่างมีประสิทธิภาพ และหลีกเลี่ยงมลภาวะทางแสง การกระจายความร้อนแบบอลูมิเนียมที่มีความบริสุทธิ์สูง การนำความร้อนอย่างรวดเร็ว ประสิทธิภาพการกระจายความร้อนที่ดีเยี่ยม
3. MEANWELL ยี่ห้อ ELG ชุดจ่ายกระแสไฟคงที่, ประสิทธิภาพสูง, ความร้อนต่ำ, ความแม่นยำสูงในปัจจุบันคงที่.
โครงสร้าง 4.Unique ประสิทธิภาพสูงและประหยัดพลังงาน สีเขียว และรักษาสิ่งแวดล้อม
5. ระดับการป้องกัน IP67, ทนต่อแรงกระแทก IK08, ระดับความต้านทาน 17 แรง, ไม่กลัวสภาพแวดล้อมที่รุนแรงกลางแจ้ง
ไฟโปรเจคเตอร์ LED สำหรับสนามกีฬา

คุณสมบัติของสินค้า:
สามนวัตกรรมทางเทคนิค
ฮีตซิงก์ LED กำลังสูงได้เปลี่ยนหลอดโซเดียม 400W ถึง 1000W แบบดั้งเดิมได้อย่างสมบูรณ์แบบ นวัตกรรมล้ำสมัยที่ช่วยประหยัดพลังงานนี้ช่วยเติมเต็มช่องว่างในตลาดฮีตซิงก์แบบ LED
เทคโนโลยีที่จดสิทธิบัตรสี่ประการของ MIC LED: HDT, ซิปครีบ, ท่อบีบอัดทำให้ฮีตซิงก์ LED กำลังสูงเบาลง ติดตั้งง่าย โครงสร้างแข็งแรง กระจายความร้อนได้ดีเยี่ยม
การออกแบบโมดูลาร์ทำให้สายผลิตภัณฑ์มีความหลากหลายและเพิ่มคุณค่า
หัวเข็มขัด FIN จดสิทธิบัตรการออกแบบ
เทคโนโลยีระบายความร้อนด้วยท่อความร้อนและครีบอลูมิเนียมขนาดใหญ่ ช่วยลดอุณหภูมิของ LED ได้อย่างมีประสิทธิภาพและยืดอายุการใช้งานของหลอดไฟ
รายละเอียดสินค้า sportlight led 1000w:
| สิ่งของ | BW-A400 |
| บริการ | นอกจากนี้เรายังมีไฟน้ำท่วม 100w 200w 300w 400w 500w |
| การใช้พลังงาน | 400W |
| หลอดไฟลูเมน | >40000lm |
| แบรนด์ LED | ไฟ LED ของสหรัฐอเมริกา |
| LED Lumen | 130-140lm/w |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ85-265V, 50-60Hz |
| ตัวประกอบกำลัง | >0.95 |
| อุณหภูมิสี | 2700-6500K |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งถาวรด้วยสกรู |
| ลำแสง | 25 องศา , 45 องศา , 60 องศา , 90 องศา ,120 องศา |
| THD | <> |
| ดัชนีการแสดงผลสี | >80 |
| วัสดุโคมไฟ | อ่างความร้อนอลูมิเนียมพร้อมเลนส์ออปติคัล |
| อายุการใช้งานหลอดไฟ | >50,000ชั่วโมง |
| IP Rating | IP67 |
| น้ำหนักสุทธิ (กก.) | 15.5 |
| ขนาดสินค้า (มม.) | Dia374*497 |
| ขนาดบรรจุ (มม.) | 490*490*590 |
รายละเอียดของสปอร์ตไลท์ led 1000w:


ทดสอบ:

แอปพลิเคชัน:

การติดตั้ง:

คำถามที่พบบ่อย
1. คุณมีราคาพิเศษและบริการขายส่งหรือไม่?Benwei LED กำลังค้นหาความร่วมมือทางธุรกิจระยะยาวกับลูกค้าของเรา ในฐานะผู้ผลิตไฟ led แบบมืออาชีพ เราสามารถ OEM และ ODM สำหรับ cilents ของเรา สนับสนุนอย่างเต็มที่และช่วยเหลือในการบริการ เพื่อให้คุณมีราคาที่แข่งขันได้มากที่สุดด้วยผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงเป็นความรับผิดชอบของเรา .
2. ฉันสามารถใช้วิธีการชำระเงินแบบใดได้บ้าง และการชำระเงินของฉันมีความปลอดภัยเพียงใด?
Benwei LED ยอมรับการชำระเงินของคุณผ่าน Paypal, Bank Transfer, Western Union, LC, etc
3. ใช้เวลานานเท่าใดในการจัดส่งคำสั่งซื้อของฉัน? และฉันจะได้รับมันนานแค่ไหน?
โดยทั่วไป คำสั่งซื้อของคุณจะถูกจัดส่งภายใน 3-7 วันทำการหลังจากที่เราได้รับการชำระเงินของคุณ MIC lLED มุ่งมั่นที่จะเป็นผู้จัดจำหน่ายไฟ LED ที่จัดส่งเร็วที่สุด
4. การรับประกันเป็นอย่างไร?
เรามีการรับประกัน 3 ปี ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดผ่านการทดสอบอย่างเข้มงวดโดย QC ที่มีประสบการณ์ของเราก่อนจัดส่ง ในช่วงเวลารับประกัน หากมีปัญหาด้านคุณภาพ เราจะรับผิดชอบอย่างเต็มที่
5. บริการหลังการขายเป็นอย่างไร?
Benwei LED ยินดีต้อนรับคุณติดต่อเราได้ตลอด 24 ชั่วโมง 7 วันต่อสัปดาห์ คำถามใด ๆ ของคุณจะได้รับการชื่นชมอย่างสูง
ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟ LED โปรเจคเตอร์สำหรับสนามกีฬา, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ราคาถูก, ขาย, มีสินค้า, ตัวอย่างฟรี








