ผลิตภัณฑ์
น้ำท่วมไฟสำหรับสนามคริกเก็ต
Philips SMD3030 ของแท้
IP65 กันน้ำ
โมดูลหมุนขึ้นและลงได้ 15 องศา
ตัวเลือกเลนส์ออพติคอลหลายแบบ
ตัวยึดสำหรับงานหนักที่ยาวขึ้น
การแนะนำสินค้า

รายละเอียดสินค้า
160LM / W สนามกีฬา LED Flood Light 400w 480w LED High Mast Lights สำหรับไฟสนามเทนนิส / บาสเก็ตบอล / วอลเลย์บอล / ฟุตบอล
ข้อมูลจำเพาะ
| ประเภทสินค้า | โคมไฟฟลัดไลท์สำหรับสนามคริกเก็ตพร้อมโมดูลหมุนปรับได้ |
| พลัง | 400W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-277V 50/60Hz |
| ลูเมน | 64,000ล.ม |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง | 150LM/W |
| ซีอาร์ไอ | >80RA |
| เคลวิน (CCT) | 3000K/4000K/5000K/5700K/6500K |
| มุมลำแสง | 20 องศา / 40 องศา / 60 องศา / 90 องศา / 140×100 องศา / Milky PC 120 องศา |
| หรี่แสงได้ | ไม่หรี่แสงได้ / หรี่แสงได้ |
| พลังขับ | ไดรเวอร์มีนเวลล์ |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | >0.95 |
| การจัดอันดับ IP | IP65 |
| อายุขัย | >50,000 ชั่วโมง |
| การรับประกัน | รับประกัน 5 ปี |
| ได้รับการรับรอง | CE ROHS |
คุณสมบัติ
- Philips SMD3030 ของแท้
-
IP65 กันน้ำ
- โมดูลหมุนขึ้นและลงได้ 15 องศา
- ตัวเลือกเลนส์ออพติคอลหลายแบบ
-
ตัวยึดสำหรับงานหนักที่ยาวขึ้น
-
สะดวกต่อการขนส่ง การติดตั้ง และการบำรุงรักษา
แกลลอรี่สินค้า







ทดสอบ:

แอปพลิเคชัน
ใช้กันอย่างแพร่หลายในคลังสินค้า, อ่าวเก็บของ, สนามกีฬา, สนามกีฬา, สนามกีฬา, สนามเทนนิส, สนามบาสเก็ตบอล, สนามไดร์ฟกอล์ฟ, โรงงานผลิต, ทุ่งน้ำมัน, ไฟรักษาความปลอดภัยและอื่น ๆ

บรรจุภัณฑ์

บริการหลังการขาย
1. มีระยะเวลาการรับประกันมากกว่า 5 ปี
2.เราให้บริการเปลี่ยนชิ้นส่วนที่เสียด้วยชิ้นส่วนใหม่ในลำดับถัดไปจากคุณได้อย่างอิสระ
3. ช่วยให้คุณค้นหาบริษัทขนส่งที่ถูกที่สุดและปลอดภัยที่สุด
ตอบกลับ 4.24 ชม.
5. การตรวจสอบผลิตภัณฑ์
ป้ายกำกับยอดนิยม: น้ำท่วมไฟสำหรับสนามคริกเก็ต จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี









