ผลิตภัณฑ์

ไฟสนามกีฬาหลังบ้าน
1. ระดับ IP65 สำหรับการกันน้ำ
2. ด้วยโครงอะลูมิเนียมที่ทนทานด้านนอก ไฟ LED กลางแจ้งของเรามีความทนทานที่จำเป็นในการจัดการกับลม ฝุ่น ความชื้น หรือหิมะ

รายละเอียดสินค้า
1. ระดับ IP65 สำหรับการกันน้ำ
2. ด้วยโครงอะลูมิเนียมที่ทนทานด้านนอก ไฟ LED กลางแจ้งของเรามีความทนทานที่จำเป็นในการจัดการกับลม ฝุ่น ความชื้น หรือหิมะ
3. โพลีคาร์บอเนตเป็นสารเคลือบภายนอกใช้สำหรับไฟน้ำท่วม LED ของเราเพื่อให้ได้ประสิทธิภาพแสงและความทนทานที่เหมาะสมที่สุด
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไฟ LED น้ำท่วม |
| วัตต์ | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V(AC100-277V), 60Hz |
| ความถี่ | 50-60เฮิรตซ์ |
| ลูเมน | 18000LM |
| อุณหภูมิสี | 5000K |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี | CRI>70 |
| ระดับการกันน้ำ | IP65 |
| มุมลำแสง | 90 องศา |
| ความยาวสายเคเบิล | 1.5m |
รายละเอียดเพิ่มเติม


เคล็ดลับที่อบอุ่น
1. แสงไม่มีเซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว / ไม่มีตัวจับเวลา / ไม่มีฟังก์ชั่นรุ่งเช้าถึงค่ำ
2. ปลั๊กและสวิตช์ไม่กันน้ำ โปรดเก็บไว้ในที่แห้งเมื่อใช้งาน
แอปพลิเคชัน

ใช้กันอย่างแพร่หลาย
ไฟ LED รักษาความปลอดภัยพร้อมปลั๊กและสวิตช์ US-3 ติดตั้งง่าย ปลอดสารพิษ เบา และปลอดภัย
ทำให้บ้านของคุณ สระว่ายน้ำ สวน โรงรถ สนามหญ้า สนามหลังบ้าน จัดสวน และอื่นๆ
ตัวยึดโลหะแบบปรับได้
ขายึดโลหะแบบปรับได้สามารถปรับได้อย่างยืดหยุ่นและติดตั้งได้ง่าย มีทั้งแบบติดเพดาน ติดผนัง และติดพื้น
วัสดุระดับพรีเมียม
เปลือกทำจากอลูมิเนียมหล่อระดับพรีเมียมและกระจกนิรภัยพร้อมความปลอดภัยและการส่องผ่านของแสงสูง
ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟสนามหลังบ้าน จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี

