ผลิตภัณฑ์
ไฟสนามกีฬา
1. วัสดุอลูมิเนียม แสงที่มีมุมลำแสงแคบสามารถโฟกัสได้มากกว่าและไปได้ไกลกว่า
2. กันน้ำ IP65 ใช้ในร่มหรือกลางแจ้ง
3. วัสดุเลนส์ออปติคัล PC, มุมลำแสง 10/25/60 สามารถเลือกได้

สำหรับสถานที่ที่มีพื้นที่ขนาดใหญ่ทุกประเภท น้ำท่วมไฟ LED ของเราประหยัดและมีประสิทธิภาพ
ไฟสนามฟุตบอล ไฟสนามเบสบอล ไฟสนามซอฟต์บอล ไฟสนามฟุตบอล ไฟสนามรักบี้ ไฟลู่และลาน ไฟสนามฮอกกี้ ไฟสนามสันทนาการ และไฟสนามกีฬาอเนกประสงค์เป็นสาขาที่เชี่ยวชาญสำหรับระบบไฟส่องสว่าง
รายละเอียดสินค้า
1. วัสดุอลูมิเนียม แสงที่มีมุมลำแสงแคบสามารถโฟกัสได้มากกว่าและไปได้ไกลกว่า
2. กันน้ำ IP65 ใช้ในร่มหรือกลางแจ้ง
3. วัสดุเลนส์ออปติคัล PC, มุมลำแสง 10/25/60 สามารถเลือกได้
4.ประสิทธิภาพที่เหนือกว่า เอฟเฟกต์ลูเมนถึง 140-150LM/W, 50,000ชม.
| พลัง | 600W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85~305V 50/60Hz |
| อุณหภูมิสี | 2700-6500K |
| เอฟเฟกต์แสง | 140~150LM/W |
| ลูเมน | 84,000~90,000LM |
| พี.เอฟ | มากกว่าหรือเท่ากับ 0.95 |
| ซีอาร์ไอ | รา มากกว่าหรือเท่ากับ 80 |
| ไอพี | 65 |
| มุมมอง | 10 องศา 25 องศา 60 องศา |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40ºC ถึง บวก 60ºC |
| แอพพลิเคชั่น | สนามกีฬา, ไฟกลางแจ้ง, สแควร์, สนามฟุตบอล, ฯลฯ |
| อายุการใช้งาน | 50,000 ชั่วโมง |
| รับประกันคุณภาพ | 5 ปี |
| ใบรับรอง | CE, ROHS, อีเอ็มซี, LVD, ISO9001 |
รายละเอียดเพิ่มเติม

แอปพลิเคชัน

คำถามที่พบบ่อย
1. ไฟชนิดใดที่ใช้ในสนามกีฬา?
โดยทั่วไปแล้วไฟปล่อยความเข้มสูง (HID) จะใช้สำหรับข้อกำหนดไฟเพดานเกือบทั้งหมดในสถานที่เล่นกีฬาและสิ่งอำนวยความสะดวกภายในอาคาร โดยทั่วไปแล้วไฟส่องสว่างสนามกีฬาจะใช้พลังงานมากกว่าไฟส่องสว่างภายนอกอื่นๆ ที่พบในป้ายบอกทาง ถนน และที่จอดรถ
2. ไฟสนามไหนดีที่สุด?
โคมฟลัดไลท์ LED 600W.
3. ไฟเวทีขนาดใหญ่เรียกว่าอะไร?
ฟลัดไลท์คือแสงประดิษฐ์ชนิดลำแสงกว้างที่มีความเข้มสูง เมื่อการแข่งขันกีฬากลางแจ้งเกิดขึ้นในที่แสงน้อย มักใช้เพื่อเน้นสนามแข่งขัน
4. ไฟในสนามฟุตบอลเกิดจากอะไร?
สปอร์ตไลท์สเตเดียมเป็นไฟประเภทที่แพร่หลายที่สุดที่ใช้กับสนามฟุตบอล พื้นที่เล่นกีฬา และสนามกีฬา โคมไฟประเภทหนึ่งที่เรียกว่า "ฟลัดไลท์" ให้แสงสว่างเพื่อเติมหรือ "ท่วม" พื้นที่ขนาดใหญ่ สามารถใช้ไฟลำแสงแคบที่ติดตั้งบนเสาสูงหรือไฟส่องมุมกว้างที่วางอยู่ใกล้ ๆ ได้
ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟสนามกีฬา จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี










