ผลิตภัณฑ์
ไฟสนามกีฬา LED 500 วัตต์สำหรับคริกเก็ต
* นำแสงกีฬากลางแจ้งไฟสนามคริกเก็ต 180lm / W สว่างสูง
*Meanwell LED Drivers,AC185~305V,PF>0.95,THD<15%.
* มุมลำแสง 30 องศา / 60 องศา / 90 องศา × 135 องศา และความสม่ำเสมอที่ยอดเยี่ยม

รายละเอียดสินค้า
* นำแสงกีฬากลางแจ้งไฟสนามคริกเก็ต 180lm / W สว่างสูง
*Meanwell LED Drivers,AC185~305V,PF>0.95,THD<15%.
* มุมลำแสง 30 องศา / 60 องศา / 90 องศา × 135 องศา และความสม่ำเสมอที่ยอดเยี่ยม
*การสลายตัวของแสงต่ำมาก<10% in 5 years. L70>50,000ชม.
| พลัง | 80W/100W/150W/200W/400W/500W |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 3000K 4000K 5000K 6000K |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w) | 150 ลิตร/วัตต์ |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี (Ra) | 80-83รา 95-98รา |
| กันน้ำ | IP65 IP66 IP67 |
| สนับสนุนเครื่องหรี่ | หรี่แสงได้แบบ Triac หรือ 0-10V หรี่แสงได้ |
| ชิปแอลอีดี | SMD2835, เอพิสตาร์, ซัมซุง, Osram, Meanwell |
| วัสดุ | ฝาครอบอลูมิเนียม+พีซี |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50000 |
| พีเอฟ | 0.95 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า(V) | 85-265V AC หรือ 100-140V AC |
| ไดร์เวอร์แอลอีดี | โดดเดี่ยวและปราศจากการสั่นไหว |
รายละเอียดเพิ่มเติม


แอปพลิเคชัน

คำถามที่พบบ่อย:
1. สายผลิตภัณฑ์หลักของคุณคืออะไร?
เราผลิตคลาสการใช้งาน LED และอุปกรณ์ส่องสว่างทางอุตสาหกรรมเป็นหลัก รวมถึงแสงสว่างในร่มในชีวิตประจำวัน (ไฟ LED อ่าวสูง, ไฟ LED น้ำท่วม, ไฟถนน LED, ไฟรักษาความปลอดภัยกลางแจ้ง LED, แผง LED, หลอด LED, ไฟ LED ปั๊มน้ำมัน, ไฟ LED เชิงเส้น, ไฟ LED ถุงน่องไอกลางแจ้ง และไฟ LED Fri-proof อื่น ๆ )
2. เราสามารถออกแบบแพ็คเกจของเราเองหรือพิมพ์โลโก้ของเราเองบนสนามฟุตบอลพร้อมไฟได้หรือไม่?
ใช่! แพคเกจและโลโก้จะทำตามความต้องการของคุณ
3. บริการหลักของโรงงานของคุณคืออะไร?
เราเน้นเรื่องไฟสนามฟุตบอลมากว่า 11 ปี!
4. มีค่าขนส่งราคาถูกที่จะนำเข้าไปยังประเทศของเราสำหรับไฟสนามกีฬาสำหรับสนามหลังบ้านหรือไม่?
สำหรับการสั่งซื้อขนาดเล็ก ด่วนจะดีที่สุด สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมาก วิธีจัดส่งทางทะเลดีที่สุด แต่ใช้เวลานานมาก
สำหรับคำสั่งซื้อเร่งด่วน เราขอแนะนำโดยด่วน ปริมาณมากทางอากาศ
5. คุณเป็นโรงงานหรือบริษัทการค้าสำหรับไฟน้ำท่วมสนามกีฬาหรือไม่?
เราเป็นโรงงาน เราให้บริการ OEM
ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟสนามกีฬา LED 500 วัตต์สำหรับคริกเก็ต จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย มีในสต็อก ตัวอย่างฟรี









