ผลิตภัณฑ์
น้ำท่วมไฟ Led 400 วัตต์
LED Type: CREE 5050 LEDsLED Efficacy: >170lm/W
Lamp Efficacy: >150lm/W
CCT Options: 2700K, 3000K, 3500K, 4000K, 5000K, 5700K, 6500K CRI: ≥80Ra LED Life: >125,000ชม.
ส่งคำถาม
การแนะนำสินค้า
ไฟ LED น้ำท่วม 400 วัตต์

คุณสมบัติผลิตภัณฑ์ของ 400 วัตต์นำแสงน้ำท่วม:
LED Type: CREE 5050 LEDsLED Efficacy: >170lm/W
Lamp Efficacy: >150lm/W
CCT Options: 2700K, 3000K, 3500K, 4000K, 5000K, 5700K, 6500K CRI: ≥80Ra LED Life: >125,000ชม.
Beam Angle: 30°/60°/90°PF: >0.97 Power Supply Efficiency: >92 เปอร์เซ็นต์
THDi: น้อยกว่าหรือเท่ากับ 10 เปอร์เซ็นต์
ป้องกันไฟกระชาก: 10KV
การควบคุม: 0-10V Dimming , Photocell, Dali Dimming , Intellectual Control Optional
วัสดุ: อลูมิเนียมและเลนส์ออปติคัล PC
สี / เสร็จสิ้น: ดำ / เทาอ่อน (เคลือบด้วยไฟฟ้า)
ระดับการป้องกัน: IP67
IK เกรด: IK10
การรับประกัน: 5 ปี
| ไฟ LED น้ำท่วม 400 วัตต์ | |
| หมายเลขสินค้า | BW-ST |
| พลัง | 100W 200W 300W 400W 500W 600W 800W 1000W มีจำหน่ายแล้ว |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 150lm/W |
| แหล่งกำเนิดแสง | >SMD 3030 |
| อัตราการสลายตัวของแสง | 25000h น้อยกว่าหรือเท่ากับ 30 เปอร์เซ็นต์ |
| รา | >70 |
| PF | มากกว่าหรือเท่ากับ 0.95 |
| คนขับ | BENWEI หรือ MEANWELL |
| มุมลำแสง | 60 องศา |
| จัดอันดับชีวิต | มากกว่าหรือเท่ากับ 50000h |
| CCT | 3000K - 6500K ใช้ได้ทั้งหมด |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ~ บวก 50 องศา |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ90-277V 50-60Hz |
| อัตรา IP | IP66 |
| ยี่ห้อ | Benwei & กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
| ใบรับรอง | CE, ROHS, BIS, SAA, TUV, EMC, LVD |
| แอปพลิเคชัน | ลานจอดรถ, ป้ายโฆษณา, สนามกีฬา, สี่เหลี่ยม, สนามหญ้า ฯลฯ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | โดย TT, Western Union, L/C, etc |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
ภาพโดยละเอียดสำหรับไฟสปอตไลท์กลางแจ้ง:



ป้ายกำกับยอดนิยม: 400 วัตต์นำน้ำท่วมไฟ จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี
คู่ของ:
โคมไฟฟลัดไลท์ LED 300w
ถัดไป:
ไฟส่องเฉพาะจุดกลางแจ้ง
ส่งคำถาม










