ผลิตภัณฑ์
น้ำท่วมไฟ LED 300 วัตต์ทดแทน Metal Halide
แผ่นสะท้อนแสงป้องกันแสงสะท้อน
น็อตสแตนเลส304
IP66 กันน้ำสำหรับวันที่ฝนตก
ติดตั้งและซ่อมแซมได้ง่าย
รับประกันยาวนานกว่า 5 ปี
LED CREE หรือ Lumileds มาตรฐานสูงสุด
สามารถปรับมุมเล็งได้ด้วยเครื่องหมายมุม
รายละเอียดสินค้า



อะไรคือรายละเอียดของ 300 วัตต์นำน้ำท่วมไฟทดแทนเมทัลฮาไลด์?
1.Ultra-Slim Design มีสไตล์และสง่างาม
2. ตัวสะท้อนแสงแบบมืออาชีพที่มีมุมลำแสง 60 องศา / 90 องศา
3.พื้นที่ส่องสว่างขนาดใหญ่ทำให้แสงสว่างกว่าดวงอื่นที่มีกำลังวัตต์เท่ากัน
4. ไดรเวอร์แยกคุณภาพสูงที่มีเสถียรภาพที่ดีและอายุการใช้งานที่ยาวนานขึ้น
K10 และ IP66
ข้อมูลจำเพาะ
| พลัง | 50w 100W 150W 200W |
| ลูเมน | 6500-7000 ล |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC100-277V |
| นำ | ฟิลิปส์ |
| ประสิทธิภาพ | 130-150ลม/วัตต์ |
| พี.เอฟ | > 0.95 |
| ส.ป.ก | 2700-6500K |
| ซีอาร์ไอ | >80รา |
| อัตรา IP | ไอพี66 |
คุณสมบัติ
- แผ่นสะท้อนแสงป้องกันแสงสะท้อน
- น็อตสแตนเลส304
- IP66 กันน้ำสำหรับวันที่ฝนตก
-
ติดตั้งและซ่อมแซมได้ง่าย
-
รับประกันยาวนานกว่า 5 ปี
-
LED CREE หรือ Lumileds มาตรฐานสูงสุด
-
สามารถปรับมุมเล็งได้ด้วยเครื่องหมายมุม
- อะลูมิเนียมโมดูลาร์ที่มีความหนาสูงเพื่อการระบายความร้อนที่ดีขึ้น
รายละเอียด:






พื้นที่ใช้งาน



การรับประกันสำหรับไฟ LED BENWEI:
เราจะไม่รับประกันด้วยคำพูดหรือกระดาษ แต่เป็นการอุทิศตนเพื่อบริการลูกค้าและคุณภาพ
(1) หากไดรเวอร์ล้มเหลว ไดรเวอร์ทดแทนจะถูกส่งไป
(2) เราจะส่ง LED ใหม่หากอันเก่าล้มเหลว
(3) สาเหตุที่ไม่แน่นอน; ชุดใหม่ทั้งหมดจะได้รับ
ป้ายกำกับยอดนิยม: 300 วัตต์นำน้ำท่วมไฟแทนเมทัลฮาไลด์, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ราคาถูก, ขาย, ในสต็อก, ตัวอย่างฟรี










