ผลิตภัณฑ์

ไฟ LED โฟกัส 1000 วัตต์
1. มุมลำแสง:10 25 60 องศา
,2. ฮีตซิงก์อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปนั้นดีสำหรับการกระจายความร้อน
,3. สิ่งสำคัญคือต้องเปลี่ยนไฟสนามกีฬาแบบเดิม
,4. สีเขียว ประหยัดพลังงาน อายุการใช้งานยาวนานและเชื่อถือได้ 50,000 ชั่วโมง
,5. ไม่มีการรบกวน RF, ไม่มีรังสี IR/UV, ไม่มีมลพิษปรอท
ส่งคำถาม
การแนะนำสินค้า
ไฟ LED โฟกัส 1000 วัตต์

คุณสมบัติผลิตภัณฑ์ของไฟ LED โฟกัส 1000 วัตต์
1. มุมลำแสง:10 25 60 องศา
2. ครีบระบายความร้อนอลูมิเนียมหล่อดีสำหรับการกระจายความร้อน
3. การเปลี่ยนไฟสนามกีฬาแบบเดิมเป็นสิ่งสำคัญ
4. สีเขียว ประหยัดพลังงาน อายุการใช้งานยาวนานและเชื่อถือได้ 50,000 ชั่วโมง
5. ไม่มีการรบกวน RF, ไม่มีรังสี IR/UV, ไม่มีมลพิษปรอท
6. ความพร้อมใช้งานของสีกว้างในหน่วยองศาเคลวิน (K),2700-6700K.
7.ปรับปรุงการออกแบบภายนอก,รูปลักษณ์ที่สวยงาม.
8. เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม ประหยัดพลังงาน (70~80 เปอร์เซ็นต์)
| ไฟ LED โฟกัส 1000 วัตต์ | |
| หมายเลขสินค้า | BW-ST |
| พลัง | 100W 200W 300W 400W 500W 600W 800W 1000W มีจำหน่ายแล้ว |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 130lm/W |
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD 3030 |
| อัตราการสลายตัวของแสง | 25000h น้อยกว่าหรือเท่ากับ 30 เปอร์เซ็นต์ |
| รา | >70 |
| PF | มากกว่าหรือเท่ากับ 0.95 |
| คนขับ | SHINYLAND หรือ MEANWELL |
| มุมลำแสง | 60 องศา |
| จัดอันดับชีวิต | มากกว่าหรือเท่ากับ 50000h |
| CCT | 3000K - 6500K ใช้ได้ทั้งหมด |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ~ บวก 50 องศา |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ90-277V 50-60Hz |
| อัตรา IP | IP66 |
| ยี่ห้อ | SHINYLAND & กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
| ใบรับรอง | CE, ROHS, BIS, SAA, TUV, EMC, LVD |
| แอปพลิเคชัน | ลานจอดรถ, ป้ายโฆษณา, สนามกีฬา, สี่เหลี่ยม, สนามหญ้า ฯลฯ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | โดย TT, Western Union, L/C, etc |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |

ภาพโดยละเอียดสำหรับไฟ LED โฟกัส 1000 วัตต์:


ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟ LED โฟกัส 1000 วัตต์, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ราคาถูก, ขาย, มีสินค้า, ตัวอย่างฟรี
คู่ของ:
ไฟ LED น้ำท่วมสำหรับสนามหลังบ้าน
ถัดไป:
น้ำท่วมไฟเสาสูง
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ

