ผลิตภัณฑ์
น้ำท่วมไฟ LED เทียบเท่า 1,000 วัตต์
1. โรงงานต้นทาง. การปรับแต่งทางวิศวกรรม
2. ฝนและฝุ่น IP65 เหมาะกับสภาพอากาศที่หลากหลาย
3. ชิปสีสูง nstallatiaon fexibilityt พร้อมตัวยึด adustable
4. ความสว่างสูง, ลูเมนสูง, สี, ไม่ใช่สโตรโบสโคป เลนส์ส่งผ่านสูง

รายละเอียดสินค้า
1. โรงงานต้นทาง. การปรับแต่งทางวิศวกรรม
2. ฝนและฝุ่น IP65 เหมาะกับสภาพอากาศที่หลากหลาย
3. ชิปสีสูง nstallatiaon fexibilityt พร้อมตัวยึด adustable
4. ความสว่างสูง, ลูเมนสูง, สี, ไม่ใช่สโตรโบสโคป เลนส์ส่งผ่านสูง
| ประเภทสินค้า | เทียบเท่า 1,000 วัตต์ทำให้น้ำท่วมไฟ |
| พลัง | 1000W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-277V 50/60Hz |
| ลูเมน | 160,000LM |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง | 160LM/W |
| แหล่งกำเนิดแสง | ลิปส์ SMD5050 |
| ซีอาร์ไอ | >80 |
| เคลวิน (CCT) | 3000K/4000K/5000K/5700K/6500K |
| มุมลำแสง | 20 องศา / 40 องศา / 60 องศา / 90 องศา / 140×100 องศา / Milky PC 120 องศา |
| หรี่แสงได้ | ไม่หรี่แสงได้ / หรี่แสงได้ |
| พลังขับ | มีนเวลล์/โซเซ็น |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | >0.95 |
| การจัดอันดับ IP | IP65 |
รายละเอียดเพิ่มเติม


ก่อนใช้งานโปรดอ่านข้อกำหนด
1. เพื่อป้องกันสถานการณ์ที่เป็นอันตราย ควรเปลี่ยนสายไฟที่เสียหายโดยผู้เชี่ยวชาญที่เชี่ยวชาญ
2. หากหลอดไฟเริ่มทำงานผิดปกติ โปรดลดแหล่งจ่ายไฟเข้า
3. โปรดใช้ความระมัดระวังเพื่อป้องกันตัวเองจากฟ้าผ่าและตรวจสอบให้แน่ใจว่าแรงดันไฟฟ้าขาเข้าคงที่
4. โปรดวางหลอดไฟในที่แห้งและมีอากาศถ่ายเทสะดวกซึ่งคุณทำความสะอาดและบำรุงรักษาเป็นประจำ
5. อย่าถอดแยกชิ้นส่วนหลอดไฟด้วยตัวเอง เพื่อป้องกันไฟฟ้าช็อตจากไฟฟ้าแรงสูงภายใน
แอปพลิเคชัน

คำถามที่พบบ่อย
Q1 คุณยอมรับ OEM และ ODM หรือไม่
A1 ใช่ เรากำลังทำงานกับลูกค้าบางรายซึ่งเป็นบริษัทแบรนด์ดัง เราสามารถผลิตสินค้าด้วยแบรนด์ของคุณได้ เราสามารถจัดหาการออกแบบบรรจุภัณฑ์ให้กับคุณได้
Q2 คุณยอมรับผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองหรือไม่?
A2 ใช่ เราสามารถผลิตสินค้าที่คุณร้องขอเป็นพิเศษ
Q3 มีตัวอย่างหรือไม่
A3 แน่นอน สั่งซื้อตัวอย่างยินดีทดสอบคุณภาพ
Q4 คุณเป็นผู้ผลิตหรือผู้ค้า?
A4 เราเป็นโรงงานแสงสว่างที่มุ่งเน้นคุณภาพของผลิตภัณฑ์เป็นเวลา 10 ปี
Q5 การเยี่ยมชมโรงงานของคุณสะดวกหรือไม่?
A5 แน่นอน นั่นเป็นความยินดีของเราหากคุณสามารถมาเยี่ยมเราได้
Q6 คุณมีการรับประกันสินค้าหรือไม่?
A6 ใช่ 3-5 ปีการรับประกันสำหรับผลิตภัณฑ์ของเรา
Q7 คุณสามารถเสนอเฉพาะที่อยู่อาศัยได้หรือไม่?
A7 ใช่ เรามีโรงงานที่อยู่อาศัยสามารถผลิตที่อยู่อาศัยในราคาที่แข่งขันได้
ป้ายกำกับยอดนิยม: น้ำท่วมไฟเทียบเท่า 1,000 วัตต์, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ราคาถูก, ขาย, ในสต็อก, ตัวอย่างฟรี












