ผลิตภัณฑ์
โคมไฟร้านยูเอฟโอไฮเบย์
1. 150ไฟไฮเบย์ LED UFO ของ W ให้ความสว่าง 22,500 ลูเมนอย่างเหลือเชื่อ และสามารถใช้แทนโคมไฟแบบเดิมขนาด 600 วัตต์ได้อย่างมีประสิทธิภาพ ซึ่งช่วยประหยัดพลังงานได้ถึง 85% สามารถหรี่แสงได้ที่ 0-10V ความสว่างที่เหมาะสมสำหรับการเลือกของคุณ (เคล็ดลับ: ไม่รวมสวิตช์หรี่ไฟ)
2. ไฟ LED แบบอ่าวสูงติดตั้งบนเพดานได้อย่างง่ายดาย ไฟแบบอ่าวสูงมาพร้อมกับตะขอเหล็กที่แข็งแรง สายไฟยาว 6 ฟุตพร้อมปลั๊ก 3 ขาสำหรับ Plug and Play คุณยังสามารถตัดปลั๊กไฟฟ้าและสายไฟแบบ Hardwire เข้ากับสายไฟที่มีอยู่ได้! และเชือกนิรภัยทำให้การติดตั้งไฟไฮเบย์มีความปลอดภัยยิ่งขึ้น คุณสามารถติดตั้งไฟ LED ไฮเบย์ได้อย่างง่ายดายภายใน 1 นาที
เซินเจิ้น Benwei Lighting Technology Co. , Ltd. เป็นหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ที่ดีที่สุดของโคมไฟร้านค้าโคมไฟอ่าวสูงยูเอฟโอในประเทศจีน ยินดีต้อนรับสู่การซื้อผลิตภัณฑ์คงทนเพื่อขายที่นี่และรับรายการราคาจากโรงงานของเรา ผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองทั้งหมดมีคุณภาพและราคาที่แข่งขันได้
-
แนะนำผลิตภัณฑ์

- คุณสมบัติ:
1. 150ไฟไฮเบย์ LED UFO ของ W ให้ความสว่าง 22,500 ลูเมนอย่างเหลือเชื่อ และสามารถใช้แทนโคมไฟแบบเดิมขนาด 600 วัตต์ได้อย่างมีประสิทธิภาพ ซึ่งช่วยประหยัดพลังงานได้ถึง 85% สามารถหรี่แสงได้ที่ 0-10V ความสว่างที่เหมาะสมสำหรับการเลือกของคุณ (เคล็ดลับ: ไม่รวมสวิตช์หรี่ไฟ)
2. ไฟ LED แบบอ่าวสูงติดตั้งบนเพดานได้อย่างง่ายดาย ไฟแบบอ่าวสูงมาพร้อมกับตะขอเหล็กที่แข็งแรง สายไฟยาว 6 ฟุตพร้อมปลั๊ก 3 ขาสำหรับ Plug and Play คุณยังสามารถตัดปลั๊กไฟฟ้าและสายไฟแบบ Hardwire เข้ากับสายไฟที่มีอยู่ได้! และเชือกนิรภัยทำให้การติดตั้งไฟไฮเบย์มีความปลอดภัยยิ่งขึ้น คุณสามารถติดตั้งไฟ LED ไฮเบย์ได้อย่างง่ายดายภายใน 1 นาที
- ข้อมูลจำเพาะ:
| พลัง | 60W/80W/100W/120W/150W/200W/240W/300W/400W/500W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220-240V |
| ซีซีที | 3000~6500K |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 150 ลิตร/วัตต์ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ซีอาร์ไอ | >0.8 |
| ไอพี | 65 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
-
ภาพรายละเอียด:


- การใช้งาน:

- เกี่ยวกับเรา:


การบรรจุและการจัดส่ง:

ป้ายกำกับยอดนิยม: โคมไฟยูเอฟโอไฮเบย์ร้านค้าจีนซัพพลายเออร์ผู้ผลิตโรงงานซื้อราคาดีที่สุดราคาถูกขายในสต็อกตัวอย่างฟรี











