ผลิตภัณฑ์
โคมไฟไฮเบย์ LED 400W
เคส AL ในตัวหล่อ-ทำให้กระจายความร้อนได้เร็วยิ่งขึ้น
กระจกออฟติคัลสามารถส่งผ่านแสงได้มากกว่า 90%
ไดรเวอร์ IP65 พร้อมการป้องกันไฟฟ้าลัดวงจร/กระแสเกิน-กระแส/กระแสเกิน-อุณหภูมิ/กระแสเกิน-
เซินเจิ้น Benwei Lighting Technology Co. , Ltd. เป็นหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ที่ดีที่สุดของโคมไฟไฮเบย์ led 400w ในประเทศจีน ยินดีต้อนรับสู่การซื้อผลิตภัณฑ์คงทนเพื่อขายที่นี่และรับรายการราคาจากโรงงานของเรา ผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองทั้งหมดมีคุณภาพและราคาที่แข่งขันได้

คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์
ชิป LED SMD 2835, 140 ลูเมน/วัตต์; อุณหภูมิทางแยก LED น้อยกว่า 85 องศา; LED และแผงระบายความร้อนขนานกัน ไม่มีเงาหรือบริเวณที่มืด
* โครงสร้างกันน้ำระดับ IP65 เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมที่ชื้นและชื้น
* ลูกค้าอาจประหยัดเงินค่าขนส่งโดยใช้น้ำหนักน้อยลงและปริมาณน้อยลง
* มีการติดตั้งสองแบบ: Hooking Hang และ Bracket สำหรับทางเลือกอื่น
ข้อมูลจำเพาะ:
| ไฟแอลอีดี | 400W (มี 100W, 150W, 200w, 300W, 500W) |
| นำคนขับ | คนขับมีนเวลล์ |
| ชิป LED | SMD จากเอพิสตาร์ |
| โคมไฟร่างกาย | อลูมิเนียมและกระจก |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC100V--277V |
| ช่วงความถี่ | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | >0.95 |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง | 140 ลิตร/วัตต์ |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | >56000 ลิตร |
| ดัชนีการแสดงผลสี | Ra>80 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 องศา -60 องศา |
| อุณหภูมิสี | 3000K--6500K |
| ระดับการป้องกันน้ำเข้า | IP65 |
| ความเพี้ยนฮาร์มอนิกรวม | น้อยกว่าหรือเท่ากับ 15 |
| อายุการใช้งาน | 50,000 ชั่วโมง |
รายละเอียดภาพเพิ่มเติม







แอปพลิเคชัน

ป้ายกำกับยอดนิยม: 400w นำโคมไฟอ่าวสูง, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ราคาถูก, ขาย, ในสต็อก, ตัวอย่างฟรี










