ผลิตภัณฑ์
ไฟไฮเบย์ Led 150 วัตต์
ขั้นต่ำ 1 PCS ให้โครงการของคุณทุกชนิดไฟ Led บริการแบบครบวงจร
170lm/W Philip Led Chip & Mean Well พร้อมการรับประกัน 7 ปี
ประเภท OEM และ ODM ของ UFO นำแสงไฮเบย์เป็นพิเศษสำหรับคุณ
การแนะนำสินค้า:

คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์:
อะลูมิเนียมบริสุทธิ์กระจายความร้อนได้ดี
ตัวเลือกมุม 60 องศา /90 องศา /120 องศา
กันน้ำ IP65 7-รับประกันปี
ฟังก์ชั่นป้องกันแสงสะท้อน
โครงสร้างบรรจุภัณฑ์บรรลุข้อดีของการลดทอนแสงน้อย ประสิทธิภาพแสงสูง การประหยัดพลังงาน และรักษาสิ่งแวดล้อม
ตรวจสอบอายุการใช้งานของหลอดไฟ
เลนส์คริสตัลใช้สำหรับการกระจายแสงเพื่อตอบสนองความต้องการแสงในโอกาสต่างๆ
หลอดไฟใช้อุปกรณ์ล็อคมุมเพื่อให้แน่ใจว่ามุมการทำงานในระยะยาวจะไม่เปลี่ยนแปลงในสภาพแวดล้อมที่มีการสั่นสะเทือน
รายละเอียดสินค้า:
| แบบอย่าง: | BW-HBLA-200ว |
| ลูเมนต่อวัตต์: | 140lm/w |
| กำลังวัตต์: | 200w |
| แรงดันไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ85-265ว |
| ความถี่: | 50-60 hz |
| ตัวประกอบกำลัง: | >0.90 |
| อุณหภูมิสี: | 2700~6500K |
| นำชิป: | 315 ชิ้น Philips SMD3030 |
| อายุการใช้งาน: | >50,000 ชั่วโมง |
| ความสว่าง: | 28000lm |
| CRI: | >80 |
| มุมลำแสง: | 60 องศา /90 องศา /120 องศา |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ: | –30 ~ 55 องศา |
| คะแนน IP: | IP65 |
| หรี่แสงได้: | 0-10V หรือ Phase Cut|Da Li ตัวเลือก |
| ที่อยู่อาศัย: | ตัวเรือนสำเร็จรูป/อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| การติดตั้ง: | ที่ยึดตะขอ / ตา (มาตรฐาน), ที่ยึดจี้ , ที่ยึดพื้นผิว |
| ขนาดสินค้า: | Ø400*180มม. |
| น้ำหนักสุทธิ: | 5.8KG |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 475*470*195mm |
| ปริมาณ/กล่อง: | 1 ชิ้น / กล่อง |
| น้ำหนักรวม: | 6.8 กก. |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| คนขับ: | ตัวเลือกไดรเวอร์ Mean Well หรือ CE |
รายละเอียดเพิ่มเติม:
ยูเอฟโอของจีนนำแสงไฮเบย์มาใช้ทดแทนไฟเมทัลฮาไลด์แบบดั้งเดิมได้อย่างสมบูรณ์แบบสามารถประหยัดพลังงานได้มากกว่า 2 เท่าและอายุการใช้งานมากกว่าไฟเมทัลฮาไลด์แบบดั้งเดิมมากกว่า 3 เท่า
BW ประสบการณ์กว่า 8 ปี นำโรงงานติดตั้งไฟคลังสินค้า
เรา OEM & ODM ชนิดของที่อยู่อาศัยไฟ Led กลางแจ้งเป็นพิเศษสำหรับคุณจาก 50W ถึง 1500W,
พร้อมการรับประกัน 7 ปีในราคาที่แข่งขัน



UFO LED High Bay Light การใช้งานทั่วไป:
UFO นำแสงสำหรับคลังสินค้าในอ่าวต่ำเหมาะที่สุดสำหรับการใช้งานเชิงพาณิชย์ รวมถึงร้านค้าปลีกและร้านกล่องใหญ่ โชว์รูมรถยนต์ โรงยิม คลังสินค้า และการผลิต การประชุมเชิงปฏิบัติการ โรงรถ ซูเปอร์มาร์เก็ต ร้านค้า โรงยิม ห้างสรรพสินค้า สถานีเก็บค่าผ่านทาง ห้องโถงนิทรรศการ สนามกีฬา สนามกีฬา เหมืองแร่ สถานีรถไฟ ร้านอาหาร พื้นที่ค้าปลีก และโรงงานอุตสาหกรรมหรือการค้าอื่นๆ ที่มีเพดานสูง

ป้ายกำกับยอดนิยม: 150 วัตต์นำไฟไฮเบย์, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ราคาถูก, ขาย, มีสินค้า, ตัวอย่างฟรี









