ผลิตภัณฑ์
กันน้ำ IP65 นำ Floodlight กลางแจ้ง
1. อลูมิเนียมหล่อ ADC12
2. ถ้วยสะท้อนแสงที่มีประสิทธิภาพสูง
3. การส่งผ่านสูง ความแข็งแรงสูงของแก้วแกร่ง
4. ไดรเวอร์กันน้ำ MEANWELL
สปอร์ตไลท์ LED กันน้ำ IP65 กลางแจ้ง

คุณสมบัติ
| กำลังวัตต์ | 10W/20W/30W/50W/100W/150W/200W |
| แรงดันใช้งาน | 220V~240V |
| ระดับกันน้ำ: | IP5 |
| ประเภทชิป LED | SMD2835 |
| ปริมาณชิป LED | 10W/20W/30W/50W/100W/150W/200W |
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| วัสดุ | เอบีเอส พลัส อะลูมิเนียม |
| วัสดุหน้ากาก | กระจกนิรภัย |
| LED สี | สีขาวเย็น (5500-6000k), สีขาวนวล (2700k-3500k) |
| อายุยืน | >50,000 ชั่วโมง |
| ขนาด | 10W: 60*80*15mm 20W: 82*105*15mm 30W: 109*140*15mm 50W: 132*170*15mm 100W: 160*200*15mm 150W: 200*250*15mm 200W: 230*290*15mm |
ข้อมูลจำเพาะ
10W | BW-FLD-10ว | ด้านใน | Epistar | คนขับธรรมดา | 120lm/W หรือ 150lm/W | 2700-6500K |
20W | BW-FLD-20ว | ด้านใน | Epistar | คนขับธรรมดา | ||
30W | BW-FLD-30ว | ด้านใน | Epistar | คนขับธรรมดา | ||
50W | BW-FLD-50ว | ด้านใน | Philips | คนขับธรรมดา | ||
80W | BW-FLD-80ว | ด้านใน | Philips | คนขับธรรมดา | ||
100W | BW-FLD-100ว | ด้านใน | Philips | มีนเวล | ||
150W | BW-FLD-150ว | ด้านใน | Philips | มีนเวล | ||
200W | BW-FLD-200ว | ด้านใน | Philips | มีนเวล |
สปอร์ตไลท์ LED กันน้ำ IP65 กลางแจ้ง
การติดตั้ง

แอปพลิเคชั่น

ใบรับรอง

คำถามที่พบบ่อย
คำถามใด ๆ หรือต้องการส่งคำถาม!
1. เราจะรับประกันคุณภาพได้อย่างไร?ตัวอย่างก่อนการผลิตก่อนการผลิตจำนวนมากเสมอ
ตรวจสอบขั้นสุดท้ายก่อนจัดส่งเสมอ
2. คุณสามารถซื้ออะไรจากเราได้บ้าง?
นำแสงอ่าวสูง, หลอดไฟ LED, ไฟ LED น้ำท่วม, ดาวน์ไลท์ LED, ไฟสปอตไลท์, หลอด LED, แถบนำและไฟ LED อื่น ๆ
3. ทำไมคุณไม่ควรซื้อจากเราไม่ใช่จากซัพพลายเออร์รายอื่น?
เราเป็นโรงงานนำแสงแบบมืออาชีพเป็นเวลา 11 ปี ไฟของเรามีคุณภาพดีและราคาที่แข่งขันได้ เรามีใบรับรองมาตรฐานสากล เช่น IEC CB SASO BIS CE ROHS เป็นต้น เราส่งออกไปทั่วโลก
4. เราสามารถให้บริการอะไรได้บ้าง?
ยอมรับเงื่อนไขการจัดส่ง: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, จัดส่งด่วน, DAF;
สกุลเงินการชำระเงินที่ยอมรับ: USD, EUR, HKD, CNY;
ประเภทการชำระเงินที่ยอมรับ: T/T, L/C, MoneyGram, บัตรเครดิต, Paypal, Western Union, เงินสด;
ภาษาที่พูด:อังกฤษ จีน ฝรั่งเศส
ป้ายกำกับยอดนิยม: ip65 กันน้ำ led ฟลัดไลท์กลางแจ้ง จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี








