ผลิตภัณฑ์
น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้งกันน้ำ 600W
ส่งคำถาม
การแนะนำสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ด้วยกำลังไฟ 600W ให้แสงสว่างอันทรงพลัง โดยประสิทธิภาพการส่องสว่างอาจสูงถึง 180 ลูเมน/วัตต์ และฟลักซ์ส่องสว่างที่ประมาณ 100,000 ลูเมน ทำให้แสงสว่างในพื้นที่ขนาดใหญ่ ในขณะเดียวกัน ก็มักจะมีระดับการกันน้ำระดับ IP65 หรือสูงกว่า ช่วยให้สามารถทำงานได้อย่างเสถียรในสภาพอากาศเลวร้าย เช่น ฝนตกหนักและพายุฝุ่น ทำให้มั่นใจได้ถึงประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้และอายุการใช้งานที่ยาวนาน
รายละเอียดสินค้า

| พลัง | 10W 30W 50W 80W 100W 150W 200W 300W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า(V) | AC85-265V, AC 100-277V, 12-24V DC, 24-48V DC |
| อุณหภูมิสี(CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (LM/W) | 150 ลิตร/วัตต์ |
| มุมลำแสง | 180 องศา |
| กันน้ำ | IP66 กันน้ำ |
| วัสดุ | ADC12 อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป- |
| คนขับ | ไดรเวอร์ปกติหรือไดรเวอร์ MEANWELL |
| คุณสมบัติ | ปราศจากการสั่นไหว |
ป้ายกำกับยอดนิยม: น้ำท่วมไฟ led กลางแจ้งกันน้ำ 600w จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี
คู่ของ:
ไฟน้ำท่วมพื้นที่ LED 600W
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ











