ผลิตภัณฑ์
สนามกีฬาภายนอกน้ำท่วมสูง 3,000,000
ตัวเรือนส่วนใหญ่ทำจากอลูมิเนียมอัลลอยด์ และแหล่งกำเนิดแสง ได้แก่ โคมไฟเมทัลฮาไลด์, LED ฯลฯ ที่มีการออกแบบกันน้ำและกันฝุ่น
ส่งคำถาม
การแนะนำสินค้า

คุณสมบัติ
- อายุการใช้งานยาวนาน:สูงสุด 60,000+ ชั่วโมงสำหรับหลอดแบบไม่ใช้ไฟฟ้าความถี่สูง-
- ประสิทธิภาพการใช้พลังงาน:ประหยัดพลังงานมากกว่าหลอดไส้ 75% (เช่น ไฟฟลัดไลท์ 85 วัตต์ เท่ากับความสว่างของหลอดไส้ 500 วัตต์)
- ความเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม-:ใช้สารปรอทที่เป็นของแข็งซึ่งสามารถรีไซเคิลได้ 99%
- การทำงานที่ปราศจากการสั่นไหว:ลดอาการปวดตาด้วยโหมดการทำงานที่มีความถี่สูง-
- ข้อมูลจำเพาะ
| 投光灯 ฟลัดไลท์ | |
| พลัง | 10W 30W 50W 80W 100W 150W 200W 300W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า(V) | AC85-265V, AC 100-277V, 12-24V DC, 24-48V DC |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (LM/W) | 150 ลิตร/วัตต์ |
| มุมลำแสง | 180 องศา |
| กันน้ำ | IP66 กันน้ำ |
| วัสดุ | ADC12 อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป- |
| คนขับ | ไดรเวอร์ปกติหรือไดรเวอร์ MEANWELL |
| คุณสมบัติ | ปราศจากการสั่นไหว |
เทคโนโลยีคีย์ผลิตภัณฑ์
รายละเอียด 01.
รายละเอียด 02.
การใช้งาน


บริษัทของเรา






ป้ายกำกับยอดนิยม: สนามกีฬาภายนอกสูงน้ำท่วม 3,000k จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ
-
ไฟสัตว์ปีกดูเพิ่มเติม> -
ไฟ LED สำหรับโรงเรือนสัตว์ปีกดูเพิ่มเติม> -
ไฟรักษาความปลอดภัยที่สว่างที่สุดพร้อม Motion Sensorดูเพิ่มเติม> -
โคมระย้าเซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวติดชายคาดูเพิ่มเติม> -
โคมไฟฟลัดไลท์ LED กลางแจ้งพร้อม PIR Motion Sensorดูเพิ่มเติม> -
น้ำท่วมไฟ LED การรักษาความปลอดภัย 600Wดูเพิ่มเติม>













