ผลิตภัณฑ์
สายไฟไซต์งานกันน้ำกลางแจ้ง
เซินเจิ้น Benwei Lighting Technology Co. , Ltd. เป็นหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ของสายไฟไซต์งานกันน้ำกลางแจ้งในประเทศจีนที่ดีที่สุด ยินดีต้อนรับสู่การซื้อผลิตภัณฑ์คงทนเพื่อขายที่นี่และรับรายการราคาจากโรงงานของเรา ผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองทั้งหมดมีคุณภาพและราคาที่แข่งขันได้
คุณสมบัติ:
1. สายไฟไซต์งานกันน้ำกลางแจ้งนี้สร้างขึ้นเพื่อทนทานต่อองค์ประกอบต่างๆ ซึ่งรับประกันได้ว่าจะมีความน่าเชื่อถือและทนทานเป็นระยะเวลานาน
2. เนื่องจากลักษณะการก่อสร้างที่ปรับเปลี่ยนได้ สายไฟนี้อาจแขวนหรือยึดไว้ในสถานที่ทำงานกลางแจ้งต่างๆ ได้ โดยยังคงให้แสงสว่างเพียงพอในทุกที่ที่ต้องการ
3. ไฟ LED ซึ่งทั้งสว่างสดใสและประหยัดพลังงาน- ให้แสงสว่างครอบคลุมเป็นพิเศษ ซึ่งทำให้ใช้งานภายนอกได้ง่ายและปลอดภัยยิ่งขึ้น แม้ในสถานการณ์ที่มืดมนที่สุด
ข้อมูลจำเพาะ:
| พลัง | 20W 30W 40W 50W 60W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง | >110 ลิตร/วัตต์ |
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD 2835 เอพิสตาร์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~45 องศา |
| ซีซีที | 3000K, 4000K,5000K,6000K |
| ซีอาร์ไอ | 80~83 |
| ไอพี | กันน้ำ IP65 |
| เกรดไอเค | 07 |
| ช่วงชีวิต | 50,000 ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 85-265V เอซี |
| นักประดาน้ำ | แหล่งจ่ายไฟภายใน |
| ลดแสง | เลขที่ |
| บีม แองเจิล | 360 องศา |
| พีเอฟ | >0.95 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
ภาพรายละเอียด:



การใช้งาน:

เปลี่ยนพื้นที่ทำงานที่มืดและคับแคบให้เป็นสภาพแวดล้อมที่สว่างและมีแสงสว่างเพียงพอ-ด้วยโคมไฟทำงานชั่วคราว LED แบบ Plug and Play พร้อมตะขอ
เกี่ยวกับเรา:


การบรรจุและการจัดส่ง:

ป้ายกำกับยอดนิยม: สายไฟไซต์งานกันน้ำกลางแจ้ง จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย มีในสต็อก ตัวอย่างฟรี












