ผลิตภัณฑ์
ไฟทำงานชั่วคราวกำลังสูง
เซินเจิ้น Benwei Lighting Technology Co. , Ltd. เป็นหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ของไฟทำงานชั่วคราวกำลังสูงที่ดีที่สุดในประเทศจีน ยินดีต้อนรับสู่การซื้อผลิตภัณฑ์คงทนเพื่อขายที่นี่และรับรายการราคาจากโรงงานของเรา ผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองทั้งหมดมีคุณภาพและราคาที่แข่งขันได้
คุณสมบัติ:
1. โคมไฟทำงานชั่วคราวกำลังสูงได้รับการออกแบบเพื่อให้แสงสว่างที่สดใสเป็นพิเศษสำหรับไซต์งานใดๆ ดังนั้นจึงมั่นใจได้ถึงระดับการมองเห็นและความปลอดภัยสูงสุดที่เป็นไปได้
2. โครงสร้างของโคมไฟทำงานนี้ได้รับการออกแบบให้ทนทานต่อแรงกระแทก-และทนทาน ทำให้สามารถทนต่อสภาวะการทำงานที่เข้มงวดในปัจจุบันได้
3. โคมไฟทำงานกำลังสูง-นี้ให้ความสะดวกและความอเนกประสงค์ในการทำงานต่างๆ เนื่องจากมีการตั้งค่าที่สามารถปรับตั้งได้และขั้นตอนการติดตั้งที่ไม่ซับซ้อน
ข้อมูลจำเพาะ:
| พลัง | 20W 30W 40W 50W 60W 80W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง | >110 ลิตร/วัตต์ |
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD 2835 เอพิสตาร์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~45 องศา |
| ซีซีที | 3000K, 4000K,5000K,6000K |
| ซีอาร์ไอ | 80~83 |
| ไอพี | กันน้ำ IP65 |
| เกรดไอเค | 07 |
| ช่วงชีวิต | 50,000 ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 85-265V เอซี |
| นักประดาน้ำ | แหล่งจ่ายไฟภายใน |
| ลดแสง | เลขที่ |
| บีม แองเจิล | 360 องศา |
| พีเอฟ | >0.95 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
ภาพรายละเอียด:



การใช้งาน:

เกี่ยวกับเรา:


การบรรจุและการจัดส่ง:

ป้ายกำกับยอดนิยม: ไฟทำงานชั่วคราวกำลังสูง จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย มีในสต็อก ตัวอย่างฟรี












