ผลิตภัณฑ์
ห้องเรียนพร้อมไฟ LED
1. ประหยัดไฟกว่าหลอดไส้ธรรมดาถึง 80 เปอร์เซ็นต์
2. สามารถสตาร์ทด้วยแรงดันไฟฟ้าต่ำและอุณหภูมิ -30 องศา
3. ไม่มีการรบกวนทางแม่เหล็กไฟฟ้า การสั่นไหว หรือสัญญาณรบกวน (EMI)
4. แสงของเรามีอายุการใช้งานขั้นต่ำ 6,000–8,000 ชั่วโมง
5. มีการใช้เวลามากกว่า 12 000 ครั้งในการเปิดและปิด
ส่งคำถาม
การแนะนำสินค้า

รายละเอียดสินค้า
1. ประหยัดไฟกว่าหลอดไส้ธรรมดาถึง 80 เปอร์เซ็นต์
2. สามารถสตาร์ทด้วยแรงดันไฟฟ้าต่ำและอุณหภูมิ -30 องศา
3. ไม่มีการรบกวนทางแม่เหล็กไฟฟ้า การสั่นไหว หรือสัญญาณรบกวน (EMI)
4. แสงของเรามีอายุการใช้งานขั้นต่ำ 6,000–8,000 ชั่วโมง
| พลัง | 12W |
| ขนาดแสง (มม.) | 100*600*26 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมบวกพีซีบวกเหล็ก |
| ชิป LED | เอสเอ็มดี |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100V~240V |
| มุมแสง | 120 องศา |
| ส.ป.ก | 3000K-6500K |
| ซีอาร์ไอ | RA มากกว่าหรือเท่ากับ 95 |
| อายุการใช้งาน | 50,000 ชั่วโมง |
| การรับรอง | ส.ศ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| แอปพลิเคชัน | โรงแรม สำนักงาน หอประชุม ห้องนั่งเล่น ระเบียง ในร่ม ฯลฯ |
รายละเอียดเพิ่มเติม





พื้นที่ใช้งาน

ป้ายกำกับยอดนิยม: ห้องเรียนพร้อมไฟ led จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี
คู่ของ:
ไฟเพดานครอบคลุมห้องเรียน
ถัดไป:
ไฟเพดานห้องเรียน
ส่งคำถาม











