ผลิตภัณฑ์

แผงไฟแบ็คไลท์
● ดีไซน์บางเฉียบ
● การออกแบบร่วมสมัยและสง่างาม
● อัตราการส่องผ่านของแสงที่สูงขึ้น

คุณสมบัติ:
● ดีไซน์บางเฉียบ
● การออกแบบร่วมสมัยและสง่างาม
● อัตราการส่องผ่านของแสงที่สูงขึ้น
● เปลือกนอก ไม่สามารถเสียหายได้ง่าย
● ไม่มีอินฟราเรด ไม่ดึงดูดแมลงวัน
● ติดตั้งง่าย
● ไม่มีสารตะกั่วหรือสารปรอท จึงเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
● ตัวเลือกการหรี่แสงมีในบางรุ่น
ข้อมูลจำเพาะ:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผงไฟแบ็คไลท์ |
| พลัง | 36W 40W 48W |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า | 185-265V/220-240V |
| ส.ป.ก | 2700K-6500K |
| ซีอาร์ไอ | 95 |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | >0.9 |
| วัสดุตัวเครื่อง | อลูมิเนียม |
| อายุขัย | 50000ชม |
| การรับประกัน | 5 ปี |
รายละเอียด:








ข้อได้เปรียบ
● กรอบอะลูมิเนียมที่นำความร้อนได้ดี
● มีคุณลักษณะของลำแสงที่สม่ำเสมอและนุ่มนวล อัตราแสงสะท้อนต่ำ มลพิษทางแสงต่ำ และการปกป้องดวงตาจากความเมื่อยล้าอย่างดีเยี่ยม
● สีเขียวและเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม ลำแสงที่ดีต่อสุขภาพ ปราศจากรังสีอัลตราไวโอเลตและอินฟราเรด ไม่มีอนุมูลอิสระ
● ไม่มีแสงระยิบระยับ: การเริ่มต้นอย่างรวดเร็ว, การทำงานที่มั่นคง, ไม่มีเสียงรบกวน, ไม่มีแสงระยิบระยับสามารถปกป้องดวงตาได้อย่างมีประสิทธิภาพ
● การประหยัดพลังงาน: ใช้พลังงานต่ำ, ความร้อนต่ำ, ระดับความสว่างสูง, เปล่งแสงสม่ำเสมอ, ประหยัดพลังงานประมาณ 50 เปอร์เซ็นต์
● ออกแบบด้วยเทคโนโลยีปัจจุบันคงที่
● ผลิตภัณฑ์ส่องสว่างภายในอาคารล่าสุดพร้อมการใช้งานที่ครอบคลุม
● ติดตั้งง่ายและค่าบำรุงรักษาต่ำ
● ลูเมนสูง การสลายตัวต่ำ ความร้อนต่ำ
ป้ายกำกับยอดนิยม: แผงไฟย้อนแสง จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี

