ผลิตภัณฑ์
แผงไฟ LED สี่เหลี่ยม 60x60
รายละเอียดต่ำเหมาะสำหรับการปรับปรุงหรือการก่อสร้างใหม่
ผู้รับเหมาเป็นกันเอง ติดตั้งง่าย รวดเร็ว
Smooth Dimming – 0-10มาตรฐานการหรี่แสง V ที่เหมาะกับการใช้งานที่หลากหลาย
ง่ายต่อการปรับความสว่างจาก 100 เปอร์เซ็นต์เป็น 10 เปอร์เซ็นต์
ไม่มีการกะพริบและหึ่ง
ให้แสงสว่างที่นุ่มนวล สม่ำเสมอ ปราศจากแสงสะท้อน
ไม่ต้องบำรุงรักษา
ส่งคำถาม
การแนะนำสินค้า

แสงนุ่มนวลและสม่ำเสมอมากขึ้น ทำให้รู้สึกสบายตามากขึ้น ไม่สั่นไหว ไม่มีแสงสะท้อน และปกป้องดวงตาได้ดียิ่งขึ้น
ไฮไลต์
- รายละเอียดต่ำเหมาะสำหรับการปรับปรุงหรือการก่อสร้างใหม่
- ผู้รับเหมาเป็นกันเอง ติดตั้งง่าย รวดเร็ว
- Smooth Dimming – 0-10มาตรฐานการหรี่แสง V ที่เหมาะกับการใช้งานที่หลากหลาย
- ง่ายต่อการปรับความสว่างจาก 100 เปอร์เซ็นต์เป็น 10 เปอร์เซ็นต์
- ไม่มีการกะพริบและหึ่ง
- ให้แสงสว่างที่นุ่มนวล สม่ำเสมอ ปราศจากแสงสะท้อน
- ไม่ต้องบำรุงรักษา
คุณลักษณะ
| ขนาดสินค้า | 603x603x34มม |
| พลัง | 20w/30w/40w/50W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 120-277V/60Hz, 220-240V/50Hz |
| การรับรอง | อีทีแอล, CE |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| วัสดุ | ดิฟฟิวเซอร์: วัสดุมิลค์กี้พีซี ที่อยู่อาศัย: เหล็กแผ่นเคลือบด้วยผงสีขาว |
| ส.ป.ก | 3000K/4000K/5000K |
| การติดตั้ง | ติดเพดานหรือติดผนัง |
| ขับ | ไดร์เวอร์ LED ที่ผ่านการรับรอง |
| พี.เอฟ | 0.95 |
| หรี่แสงได้ | ใช่ |
| ซีอาร์ไอ | 80 |
| จัดอันดับชีวิต | 50000 |
| ส่องสว่าง | 110-120 LM/W |
| ประสิทธิภาพ (LM/W) | 110-120 LM/W |
| มุมลำแสง (องศา) | 105 องศา |
| แอปพลิเคชัน | โรงเรียน โรงพยาบาล ทางเดิน สำนักงาน ห้องสมุด ห้องประชุม |
รูปภาพแสดง












ป้ายกำกับยอดนิยม: แผงไฟ led 60x60 ตาราง จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี
ถัดไป:
ไฟ LED ห้องเรียน
ส่งคำถาม










