ผลิตภัณฑ์

แผงไฟแบ็คไลท์ 40W
● ผลิตภัณฑ์นวัตกรรม แสงสม่ำเสมอ ไม่มีพื้นที่มืด
● เมื่อเทียบกับจอแบน ไฟแบ็คไลท์มีการแข่งขันสูงกว่า ไฟด้านข้าง20-30 เปอร์เซ็นต์
● เมื่อเทียบกับแบ็คไลท์ 3.{1}}ซม. ปริมาณและค่าขนส่งจะลดลงหนึ่งในสาม

คุณสมบัติ:
● ผลิตภัณฑ์นวัตกรรม แสงสม่ำเสมอ ไม่มีพื้นที่มืด
● เมื่อเทียบกับจอแบน ไฟแบ็คไลท์มีการแข่งขันสูงกว่า ไฟด้านข้าง20-30 เปอร์เซ็นต์
● เมื่อเทียบกับแบ็คไลท์ 3.{1}}ซม. ปริมาณและค่าขนส่งจะลดลงหนึ่งในสาม
● ไม่มี LGP ไม่มีสีเหลืองเป็นเวลาสามถึงห้าปี
● การกำหนดค่ามากกว่า 20 แบบเพื่อตอบสนองความต้องการที่แตกต่างกัน
● อุณหภูมิในการทำงานของชิปต่ำ ทำให้อายุการใช้งานยาวนานขึ้น
● ชิป:Lmported ชิปทองแดงลูเมนสูง 2835 ทนต่ออุณหภูมิสูงและอายุการใช้งานยาวนาน
● อลูมิเนียมคุณภาพดี, ระบายความร้อนได้ดี
ข้อมูลจำเพาะ:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผงไฟแบ็คไลท์ 40W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V) | 85-265 |
| พลัง | 36W / 40W / 48W |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 3600/4000/4800ล |
| CRI (Ra>) | 95 |
| อุณหภูมิ | -20~50 องศา |
| อายุการใช้งาน | 25000h |
| การจัดอันดับ IP | ไอพี 20 |
| วัสดุหุ้ม | อลูมิเนียม |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| ชิป LED | เอสเอ็มดี 2835 |
| ส.ป.ก | 3000K/4000/6500K |
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| สีอ่อน | ธรรมชาติ / อุ่น / เย็น |
คำอธิบาย:
แผงไฟ LED ด้านหลังทำจากชุดไฟ LED ที่ติดตั้งบนแผ่นแนวนอนที่ส่องลงมาในแนวตั้งผ่านตัวกระจายแสงไปยังพื้นที่ที่จะส่องสว่าง แผงไฟด้านหลังบางครั้งเรียกอีกอย่างว่าแผงไฟตรง
รายละเอียด:








คำถามที่พบบ่อย
ถาม 1. คุณสามารถจัดหาตัวอย่างฟรีได้หรือไม่?
A. ได้ แต่คุณต้องจ่ายค่าขนส่ง
คำถามที่ 2. แล้วเวลาในการจัดส่งล่ะ?
A. 3 วันสำหรับตัวอย่าง 25-30 วันสำหรับการสั่งซื้อจำนวนมาก
คำถามที่ 3 คุณมีขีด จำกัด MOQ หรือไม่?
A. เรายอมรับคำสั่งทดลอง
Q 4. การรับประกันของคุณคืออะไร?
A. 1-5ปี ขึ้นอยู่กับความต้องการของคุณ
คำถามที่ 5 ฉันสามารถพิมพ์โลโก้ของฉันบนผลิตภัณฑ์นำได้หรือไม่?
A. มีแพคเกจและผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองสามารถใช้ได้
ป้ายกำกับยอดนิยม: แผงไฟแบ็คไลท์ 40w, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ราคาถูก, ขาย, ในสต็อก, ตัวอย่างฟรี

