ผลิตภัณฑ์
แผง LED ขนาด 1200x600 6000k 2x4 LED แผงแบน
1.แสงpmmaเลนส์สําหรับนี้ backlitนําแผง, ทําให้แสงสม่ําเสมอที่ดีขึ้น, จะไม่เป็นสีเหลืองของ
2.พิเศษบางและสว่างซุปเปอร์, ไม่มีการรั่วไหลของแสงและไม่มีการสั่นไหวของ
3.แผงประสิทธิภาพการส่องสว่างสูง160lm/w, การใช้พลังงานต่ําของ
4.cctและวัตต์สามารถเปลี่ยนแปลงได้, ยังมีเหตุฉุกเฉินที่มีอยู่, ง่ายสําหรับหุ้นของ
5.ugr<19 optional="" for="" 600x1200="" led="">19>
แผง LED ขนาด 1200x600 6000k 2x4 LED แผงแบน

คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์:
1.แสงpmmaเลนส์สําหรับนี้ backlitนําแผง, ทําให้แสงสม่ําเสมอที่ดีขึ้น, จะไม่เป็นสีเหลืองของ
2.พิเศษบางและสว่างซุปเปอร์, ไม่มีการรั่วไหลของแสงและไม่มีการสั่นไหวของ
3.แผงประสิทธิภาพการส่องสว่างสูง160lm/w, การใช้พลังงานต่ําของ
4.cctและวัตต์สามารถเปลี่ยนแปลงได้, ยังมีเหตุฉุกเฉินที่มีอยู่, ง่ายสําหรับหุ้นของ
5.ugr<19 optional="" for="" 600x1200="" led="">19>
ข้อกําหนดผลิตภัณฑ์:
แผง LED ขนาด 1200x600 6000k 2x4 LED แผงแบน
| คำ | แผง LED 600x1200 |
| พลัง | 60W 70W |
| พีเอฟ | 0.9 |
| ขนาด | 600x1200mm |
| ฟลักซ์ส่องสว่างโคมไฟ (lm) | 160lm / w |
| วัตถุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ + แก้ว |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V |
| ความสูง | ขนาด 30 มม. |
| ระ | 80ra หรือ 95ra |
| CCT ประมาณว่าทําสําเนาถึง | 3000/4000/6000K |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50000 |
| รับประกัน | อายุ 5 ปี |
ภาพมากขึ้นสําหรับ2x4นําไฟเพดาน


โปรแกรมประยุกต์:
1.แสงเชิงพาณิชย์, ร้านอาหาร& โรงแรม, ห้างสรรพสินค้าสําหรับนําแผงไฟแบน2x4ของ
2.สํานักงานแสง, ร้านค้าปลีกและร้านขายของชํา, โชว์รูม, สนามบินของ
3.แสงคลังสินค้า, แกลเลอรี่, โรงพยาบาล, คลังสินค้าของ
4.ซุปเปอร์ตลาดแสง, อาคารสถาบันของ

บริการของเราสําหรับ1200x600นําแผง:
1.คําถามของคุณเกี่ยวข้องกับผลิตภัณฑ์หรือราคาของเราจะได้รับการตอบใน24ชั่วโมงของ
2.ดี- การฝึกอบรมและพนักงานที่มีประสบการณ์ที่จะตอบคําถามของคุณทั้งหมดในภาษาอังกฤษได้คล่องของ
3.oem& odm, lighingsที่กําหนดเองใดๆของคุณเราสามารถช่วยคุณในการออกแบบและใส่ลงในผลิตภัณฑ์ของ
4.distributersจะถูกนําเสนอสําหรับการออกแบบที่ไม่ซ้ํากันของคุณและบางรุ่นปัจจุบันของเราของ
ป้ายกำกับยอดนิยม: 1200x600นําแผง6000k2x4นําแผงแบน, ประเทศจีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ที่ดีที่สุด, ราคาถูก, สําหรับการขาย, ในสต็อก, ตัวอย่างฟรี












