ผลิตภัณฑ์
ฝ้าเพดานดาวน์ไลท์
✔ ประหยัดทันที - ประหยัดพลังงานมากกว่า 85 เปอร์เซ็นต์สำหรับไฟฟ้าแสงสว่าง
✔ คุณภาพสูง - ทำจากอลูมิเนียมสำหรับการบินและพลาสติก ABS ทำให้กระจายความร้อนได้อย่างรวดเร็วในขณะที่มีน้ำหนักเบาและแข็งแรง
✔ DIMMABLE & CRI - ดาวน์ไลท์ LED มีความสามารถในการลดแสงที่ราบรื่นพร้อมไฟหรี่ LED ที่ทันสมัย CRI95 plus ให้แสงคุณภาพใกล้แสงแดดสำหรับการแสดงสีที่แท้จริงและความสม่ำเสมอภายในบ้านของคุณ แสดงสีธรรมชาติที่สดใสมากขึ้น
✔ รับประกันคุณภาพ - ดาวน์ไลท์ LED อายุการใช้งานมากกว่า 50,000 ชั่วโมง รับประกัน 5 ปี
ส่งคำถาม
การแนะนำสินค้า
เพดานดาวน์ไลท์

คุณสมบัติสำหรับเพดานดาวน์ไลท์:
| อุณหภูมิสี(CCT) | 4100K (สีขาวกลาง) |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w) | 100 |
| ดัชนีการแสดงผลสี(Ra) | 80 |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง | เค้าโครง DIALux evo, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ |
| แอปพลิเคชัน | ครัว |
| สไตล์การออกแบบ | ทันสมัย |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50000 |
| เวลาทำงาน (ชั่วโมง) | 50000 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V) | AC 220V (± 10 เปอร์เซ็นต์) |
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm) | 100 |
| CRI (Ra>) | 80 |
| วัสดุตัวโคมไฟ | อลูมิเนียม |
| IP Rating | Ip44 |
| ชื่อแบรนด์ | OEM/HOLUX |
| ติดตั้งสไตล์ | ดาวน์ไลท์ |
| ประเภทสวิตช์ | สัมผัสสวิตช์เปิด/ปิด |
| การรับประกัน(ปี) | 5-ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน (องศา) | -20 - 45 |
| พลัง | 6W/9W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w) | 80 |
| อุณหภูมิสี(CCT) | 3000-6500K |
| ลูเมน | 680/960/1800/2400lm |
| คนขับ | สร้างขึ้นใน |
| ตัวประกอบกำลัง | 0.5/0.9 |
| วัสดุ | พีซี |
| ขนาดรู | 92-244มม |
| ใบรับรอง | EMC ce LVD RoHS |
ข้อกำหนดสำหรับเพดานดาวน์ไลท์:
| พลัง | ขนาด | คุณภาพ | IP เกรด |
| 7w | ด้านนอก :Φ90MM รู :Φ75MM | รับประกัน 5 ปี อลูมิเนียมหล่อ PF>90 เปอร์เซ็นต์ | IP21 / IP65 |
| 10w | ด้านนอก: Φ105MM รู: Φ90MM | ||
| 12w | ด้านนอก: Φ130มม. รู: Φ110MM | ||
| 15W | ด้านนอก :Φ165MM รู :Φ145MM | ||
| 20w | ด้านนอก :Φ190MM รู :Φ170MM | ||
| 30w | ด้านนอก: Φ220MM รู: Φ200MM |






ข้อได้เปรียบของเรา:
ก). ผู้ผลิต ในบ้านแม่พิมพ์ออกแบบและประกอบ ราคาที่แข่งขัน.
b) ประสบการณ์ 11 ปีในการทำงานกับวัสดุต่างๆของ OEM
ค). QC: การตรวจสอบ 100 เปอร์เซ็นต์
d) ยืนยันตัวอย่าง: ก่อนเริ่มการผลิตเป็นกลุ่ม เราจะส่งตัวอย่างก่อนการผลิตไปให้ลูกค้าเพื่อยืนยัน เราจะปรับเปลี่ยนแม่พิมพ์จนกว่าลูกค้าจะพอใจ
จ) อนุญาตให้สั่งซื้อขนาดเล็ก
ฉ) QC ที่เข้มงวดและมีคุณภาพสูง
กรัม) กระบวนการผลิตที่มีทักษะสูง
ชม). กลุ่มผลิตภัณฑ์ OEM ที่หลากหลาย
คำถามที่พบบ่อย:
Q1: ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างสำหรับไฟ LED ได้หรือไม่?A1: ใช่ เรายินดีรับตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ ตัวอย่างหนึ่งตัวอย่างหรือตัวอย่างผสมเป็นที่ยอมรับได้
เวลาจัดส่ง :
1-2 วันจากเยอรมนี
7-10 วันจากจีน
Q2: เวลาในการจัดส่งของคำสั่งซื้อจำนวนมากคือเท่าไร?
A2:สินค้าคงคลังในเยอรมนี- 1-3วันจัดส่งจากเยอรมนีไปยังทุกประเทศในยุโรป
สต็อกในจีน - 1 สัปดาห์จัดส่งจากโรงงาน
OEM จากประเทศจีน - 3-5 สัปดาห์สำหรับการผลิตจำนวนมากสำหรับผลิตภัณฑ์ต่างๆ
Q3: วิธีการชำระเงินสำหรับตัวอย่างและคำสั่งซื้อจำนวนมาก?
A3: การจัดหาจากเยอรมนี: เครดิต SEPA ในสกุลเงินยูโรไปยัง Holux GmbH (ใบแจ้งหนี้ทางการค้าจาก Holux GmbH)Souring จากประเทศจีน: T/T , L/C , Paypal , การประกันการค้าในอาลีบาบาใน USD/ยูโร
ป้ายกำกับยอดนิยม: ดาวน์ไลท์เพดาน จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี
คู่ของ:
โคมดาวน์ไลท์กลางแจ้ง
ถัดไป:
ไฟขึ้นลง
ส่งคำถาม








