ผลิตภัณฑ์

โคมไฟดาวน์ไลท์ติดเพดาน
● อะลูมิเนียมหล่อคุณภาพสูง
● โป๊ะโคมที่มีการส่องผ่านสูง
● การกระจายความร้อนที่แข็งแกร่ง
ส่งคำถาม
การแนะนำสินค้า

คุณสมบัติ:
● อะลูมิเนียมหล่อคุณภาพสูง
● โป๊ะโคมที่มีการส่องผ่านสูง
● การกระจายความร้อนที่แข็งแกร่ง
ข้อมูลจำเพาะ:
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โคมไฟดาวน์ไลท์ติดเพดาน |
| พลัง: | 5W / 7W / 12W / 18W / 24W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 150-220V |
| CRI (Ra>): | มากกว่าหรือเท่ากับ 80/ มากกว่าหรือเท่ากับ 97 |
| อุณหภูมิสี: | 3000K/4000K/6000K |
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| แอปพลิเคชัน: | โรงแรม, วิศวกรรม, ซูเปอร์มาร์เก็ต, สำนักงาน, ที่พักอาศัย, ฯลฯ |
รายละเอียด:





ผลประโยชน์
1.13 ประสบการณ์ในการผลิตไฟ LED เพื่อการพาณิชย์ การวิจัยและพัฒนา และการขาย
2.มีห่วงโซ่อุตสาหกรรมสนับสนุนที่สมบูรณ์ของการขับ, แม่พิมพ์, การฉีดขึ้นรูป, หล่อตาย, การฉีดพ่นและการประกอบ
3.สินค้าส่งออกไปยังอเมริกาเหนือ ยุโรป ตะวันออกกลาง และเอเชียตะวันออกเฉียงใต้
4. ความแข็งแรงของการรับรองที่หลากหลาย: สิทธิบัตร CE CCC CB BIS ROHS ISO9001
ป้ายกำกับยอดนิยม: เพดานนำแสงลง จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย ในสต็อก ตัวอย่างฟรี
คู่ของ:
ดาวน์ไลท์ LED COB แบบปรับได้
ถัดไป:
ไฟดาวน์ไลท์บางเฉียบ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ

