ผลิตภัณฑ์
โคมไฟเพดาน LED ทรงกลมบางพิเศษ-
เซินเจิ้น Benwei Lighting Technology Co., Ltd. เป็นหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ของโคมไฟเพดาน LED แบบบางเฉียบพิเศษทรงกลมในประเทศจีน ยินดีต้อนรับสู่การซื้อผลิตภัณฑ์คงทนเพื่อขายที่นี่และรับรายการราคาจากโรงงานของเรา ผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองทั้งหมดมีคุณภาพและราคาที่แข่งขันได้
คุณสมบัติผลิตภัณฑ์:
- เนื่องจากรูปแบบที่เพรียวบางและร่วมสมัย โคมไฟเพดาน LED แบบบางเฉียบ Round Ultra- จึงให้บรรยากาศที่มีความซับซ้อนไม่ว่าจะวางไว้ในพื้นที่ใดก็ตาม
- เนื่องจากมีรูปร่างที่บางเป็นพิเศษ- จึงเหมาะสำหรับใช้ในพื้นที่ที่มีเพดานต่ำ เนื่องจากมีแสงสว่างเพียงพอโดยไม่ต้องใช้พื้นที่มากเกินไป
- ด้วยรูปทรงที่บางเป็นพิเศษ- โคมไฟเพดาน LED นี้ให้ความสว่างและแสงสว่างสม่ำเสมอโดยไม่เกะกะ
ข้อมูลจำเพาะ:
| พลัง | 3W/5W/7W/9W |
| อุณหภูมิสี(CCT) | 3000K,4000K,5000K |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w) | 120 ลิตร/วัตต์ |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี (Ra) | 80-83Ra หรือ 95-98Ra |
| รองรับเครื่องหรี่ | Triac หรี่แสงได้หรือ 0-10V หรี่แสงได้ |
| ชิปแอลอีดี | SMD2835, เอพิสตาร์, ซัมซุง, Osram |
| วัสดุ | ฝาครอบอลูมิเนียม+พีซี |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50000 |
| ฝาครอบเฟรม | สีขาว |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า(V) | 85-265V หรือ 12V DC, 24V DC |
| ขนาดคัตเอาท์ | 68 มม. ถึง 280 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 85-300มม |
| พีเอฟ | >0.90 |
ภาพรายละเอียด:





การใช้งาน:

นำแสงสว่างมาสู่ห้องของคุณด้วยความช่วยเหลือของโคมไฟเพดาน LED บางเฉียบ Round Ultra- ซึ่งมีสไตล์ที่ทันสมัยและทันสมัย
เกี่ยวกับเรา:


การบรรจุและการจัดส่ง:

ป้ายกำกับยอดนิยม: โคมไฟเพดาน LED ทรงกลมบางพิเศษ- จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ซื้อ ราคา ดีที่สุด ราคาถูก ขาย มีในสต็อก ตัวอย่างฟรี












