ผลิตภัณฑ์
แผงไฟแบบกลมติดพื้นผิว 3CCT ปรับได้
เซินเจิ้น Benwei ไลท์ติ้ง Technology Co., Ltd. เป็นหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ที่ดีที่สุดของแผงพื้นผิวไฟกลมติด 3cct ปรับได้ในประเทศจีน ยินดีต้อนรับสู่การซื้อผลิตภัณฑ์คงทนเพื่อขายที่นี่และรับรายการราคาจากโรงงานของเรา ผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองทั้งหมดมีคุณภาพและราคาที่แข่งขันได้
คุณสมบัติผลิตภัณฑ์:
1. ด้วยการตั้งค่าอุณหภูมิสีที่แตกต่างกันสามแบบ ไฟแผงกลมแบบปรับได้ 3CCT แบบปรับได้ มีตัวเลือกการส่องสว่างที่หลากหลาย ซึ่งสามารถปรับแต่งให้เหมาะกับบรรยากาศหรือลักษณะการใช้งานใดๆ
2. รูปลักษณ์ที่เพรียวบางและความจริงที่ว่ามันสามารถติดตั้งบนพื้นผิวได้อย่างง่ายดายทำให้เป็นผลิตภัณฑ์ที่น่าสนใจและใช้งานได้จริงในทุกสภาพแวดล้อม
3. ไฟแผงนี้ช่วยปรับปรุงสภาพแวดล้อมของคุณโดยให้ทั้งประโยชน์ใช้สอยและความสวยงามร่วมสมัย มีเทคโนโลยี LED ที่ประหยัดพลังงาน-และการตั้งค่าความสว่างที่ปรับได้ ทำให้เป็นตัวเลือกการส่องสว่างที่หลากหลาย
ข้อมูลจำเพาะ:
| พลัง | 3W/5W/7W/9W |
| อุณหภูมิสี(CCT) | 3000K,4000K,5000K |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w) | 120 ลิตร/วัตต์ |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี (Ra) | 80-83Ra หรือ 95-98Ra |
| สนับสนุนเครื่องหรี่ | Triac หรี่แสงได้หรือ 0-10V หรี่แสงได้ |
| ชิปแอลอีดี | SMD2835, เอพิสตาร์, ซัมซุง, Osram |
| วัสดุ | ฝาครอบอลูมิเนียม+พีซี |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50000 |
| ฝาครอบเฟรม | สีขาว |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า(V) | 85-265V หรือ 12V DC, 24V DC |
| ขนาดคัตเอาท์ | 68 มม. ถึง 280 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 85-300มม |
| พีเอฟ | >0.90 |
ภาพรายละเอียด:





การใช้งาน:

เพิ่มความสวยงามให้กับการตกแต่งภายในของคุณด้วยการออกแบบที่เพรียวบางและแสงอันนุ่มนวลของไฟแผง LED แบบกลม สร้างบรรยากาศที่อบอุ่นและน่าดึงดูด
เกี่ยวกับเรา:


การบรรจุและการจัดส่ง:

ป้ายกำกับยอดนิยม: แผงไฟพื้นผิวกลมติด 3cct ปรับได้, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ซื้อ, ราคา, ดีที่สุด, ราคาถูก, ขาย, ในสต็อก, ตัวอย่างฟรี












